Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอสักรุ่นที่เหมาะกับร้านเกมส์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอสักรุ่นที่เหมาะกับร้านเกมส์หน่อยครับ

เห็นช่วงนี้ 7300GT เลิกผลิตแล้วแถมของก็หายากด้วยอยากให้แนะนำหน่อยครับว่าใช้รุ่นไหนดีนอกจาก 7300GT แล้วในงบประมาณไม่เกิน 2000+ แนะนำกันเข้ามาเยอะๆนะครับขอบคุณครับ

8400 gs

Comment

ถ้าเป็นค่ายสีแดงก็ 3450

Comment

ก็ยังมี 256/GF-8500 GT PALIT 2,180 บาท

แต่ถ้าเหมาะที่สุดคงเป็น VGA SPARK 7300GT MAX 256MB PCI-X 1,850.00 บาท

ส่วนค่อยแดง driver ยังค่อนข้างมีปัญหากับเกมออนไลน์บางตัวคับ

ความเห็นส่วนตัวนะคับ

Comment

แล้วระหว่าง 8400GS กับ 7600GS ใครแรงกว่าหรอครับแล้วระหว่างยี่ห้อ PALIT กับ XFX ใครน่าเล่นกว่าครับช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Comment

เพื่อลูกค้าจะได้เข้าร้านเยอะๆนะครับปมแนะนำ
            2x9800gx2จับไปทำควอดsliรับรองลูกค้าตรึม
            อิอิ

Comment

Originally posted by pacom00000 View Post
              แล้วระหว่าง 8400GS กับ 7600GS ใครแรงกว่าหรอครับแล้วระหว่างยี่ห้อ PALIT กับ XFX ใครน่าเล่นกว่าครับช่วยแนะนำด้วยนะครับ
              7600 gs แรงกว่า
              xfx น่าเล่นกว่าแต่แพงกว่าชาวบ้านทุกยี่ห้อ แต่ประกันนดี งานเนี๊ยบ

Comment

Working...
              X