Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับตัด อะคิลิค ฝาเคส อลูมิเนียมคับ รายละเอียดด้านในจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับตัด อะคิลิค ฝาเคส อลูมิเนียมคับ รายละเอียดด้านในจ้า

ถ้าผมรับตัด/เจาะฝาเคส อะคิลิค ฉลุลาย มีใครสนใจหรือปล่าวคับ พอดีทางบ้านทำพวกป้าย โฆษณาอยู่คับ
    ถ้ามี คนสนใจเยอะก็จะรับทำเต็มที่คับ ราคาก็แล้วแต่ความ ยากง่ายของงานคับ สนใจก็ติดต่อได้นะคับ หนึง 089-060-1001
    รุปวันอาทิตย์ จะเอามาโพส ให้ดูนะคับ เผอิญ กล้องไม่อยู่อ่ะคับ เพื่อเป็นอีกทางเลือกหนึ่งของเพื่อนๆคับ อยูประชาอุทิศคับ พระประแดงคับ
    มาอัพเดท กันคับ เห็นหลายท่าo PM มาสอบถามเรื่องราคาค่าตัดกันมาก ก็จะมาบอกราคา คร่าวๆคับ
    อะคิลิค ฉลุลาย หนา 3.0 เริ่มต้น 400 คับ ขนาด กลางนะคับ ถ้า FULL เริ่มต้น 500 คับ
    ถ้ามีการตัด ฝาที่เป็นเหล็กขอค่าตัดเพิ่ม 70-80 คับ
    ปล. เจาะรูพัดลม ถ้าไม่เกิน 2ตัวฟรีคับพี่น้อง
    หวังว่าราคาเพื่อนๆคงรับได้นะคับ อัน นี้ FULL TOWER คับDimension
    210 mm (W) x 525 mm (H) x 605 mm (D
    อันนี้ MEDIUM TOWER คับ 210 x 450 x 490 mm (W,H,D)

เพิ่มเติมคับ มีบริการรับฟรีคับ ที่ BTS สุรศักดิ์ แต่ขาส่งคืนฝาขอค่าน้ำมันให้น้องเค้าซัก 50 บาท
    นะคับเพราะผมไม่ได้บวกเพิ่มจากค่าทำคับ จะสะดวกรับ/ส่ง เวลา 10.00 น.14.00 นคับ
    แต่ต่องลงมารับ/ส่งที่ข้างล่างนะคับ

ขออภัยรูปใหญ่ไปหน่อยคับ อันนี้เป็น ฝาเคสคอมกากๆของผมเองคับ งานยังไม่เนียนเท่าที่ควรแต่อันนี้ทำไว้นานแล้วคับ ถ้าของใหม่งานนเนียนกว่านี้แน่นอนคับ ฝาตัเขยายให้กว้างขึ้น ฉลุ ชื่อและเจาะติดพัดลม 120 MM. ๕ฐ

อันนี้ถ่ายกันดิบๆคับ ที่มันลายท่านดูกันดีนะคับเพราะผมถ่ายบนหลังเคสสีขาวคับ และยังไม่ได้ทำความสะอาดอะคิลิค คับเพิ่มเติมคับ อันนี้เป็นรูปฝาเคสที่เป็นเหล็กคับของลูกค้า ตจว.คับ เชิญชมคับ
    แล้วก็รับตัด อลู/สแตนเลสด้วยนะคับ
    อันนี้ ของน้อง I KIILL ที่มาตัดคับ อิอิ

อันนี้ ของท่าน รีเฟรชคับ

ตัว Tagan 600w ชุดน้ำของอะไรครับสวยมากครับ

Comment

พี่ชายช้าน สายรก ฝุ่นแยะ เฮ้ออออ ว่าแต่ ซิ้งค์ซีพียูแบ่งใช้มั่งเด่เพ่หนึ่งงง

Comment

ย้ายกระทู้มานี่แล้วหรอครับ ว่าแต่ถ้าให้เ้จาะใส่พัดลมเนี่ย ต้อง ให้พัดลมไปด้วยเลยป๊ะครับ ?

ว่าแต่ถ้าผม ถือ ฝาเคสไปแล้ว กับพัดลม 12cm สองตัวอ่ะครับ แล้วผม ติดรถคนที่ว่าจะมารับของไปด้วยเลยได้ไหมครับ คือจะ อธิบาย ว่าให้เจาะแบบไหนอ่าครับผม
        Last edited by kiros; 10 Apr 2008, 02:07:02.

Comment

มาห้องนี้ด้วยแฮะ

Comment

ขุด

Comment

Originally posted by kiros View Post
              ย้ายกระทู้มานี่แล้วหรอครับ ว่าแต่ถ้าให้เ้จาะใส่พัดลมเนี่ย ต้อง ให้พัดลมไปด้วยเลยป๊ะครับ ?

ว่าแต่ถ้าผม ถือ ฝาเคสไปแล้ว กับพัดลม 12cm สองตัวอ่ะครับ แล้วผม ติดรถคนที่ว่าจะมารับของไปด้วยเลยได้ไหมครับ คือจะ อธิบาย ว่าให้เจาะแบบไหนอ่าครับผม
              อิอิ ที่โทรมาวันนี้ใช่ป่ะคับ

Comment

Originally posted by llkill View Post
                มาห้องนี้ด้วยแฮะ
                สงสัยต้องกลับ ไปเล่นนำ อีกแล้ว
                จ้า น้องหยอง

Comment

Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
                  ขุด

Comment

Originally posted by Getzz View Post
                    พี่ชายช้าน สายรก ฝุ่นแยะ เฮ้ออออ ว่าแต่ ซิ้งค์ซีพียูแบ่งใช้มั่งเด่เพ่หนึ่งงง
                    อยากได้ ไรอ่ 9700nt u 120 ex/ 9700 led/ ชามข้าวหมา อิอิ

Comment

งานสวยมากครับ

Comment

Originally posted by mammos_9648 View Post
                        อิอิ ที่โทรมาวันนี้ใช่ป่ะคับ
                        แม่นแล้วครับ

Comment

Originally posted by mammos_9648 View Post
                          สงสัยต้องกลับ ไปเล่นนำ อีกแล้ว
                          จ้า น้องหยอง
                          เอาเลยครับหนับหนุน

Comment

กับมาดัน หลังสงกานคับ อิอิ

Comment

up

Comment

Working...
                              X