Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนขายเคสสวยๆบ้างอะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนขายเคสสวยๆบ้างอะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ

ร้านไหนขายเคสสวยๆบ้างอะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ
    แล้วถ้าเราจะซื้อเคสอีกร้านนึงไปให้อีกร้านนึงประกอบจะได้ไหมครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ซื้อร้าน tk - jedi ร้านไหนก้ได้

อยากได้อุปกรณ์บางอย่าง ถ้าไม่มี บอกร้านเค้าเลย เดี๋ยวเค้าจัดหาให้ เบ็ดเสร็จ

Comment

ชอบร้าน TK อะ บริการดี

Comment

ถ้ามีเวลา เดินหาเอาก้อได้คับ อาจจะเจอของดีราคาถูกก้อได้

Comment

ความสวยเป็นทัศนะส่วนบุคคล เคสสวยของบางคนอาจไม่สวยสำหรับอีกคนก็ได้ เพราะงั้น ไปเดินสำรวจเองดีสุด

Comment

พันทิพย์ชั้นล่าง ด้านหลัง มีเพียบ ร้าน Jedi TK ดูจนตาลาย เลือกไม่ถูก (ราคามันสูงเกิน)

Comment

Working...
            X