Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีผมจะลง xp ให้ HP dv2808tx คับแล้ว....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีผมจะลง xp ให้ HP dv2808tx คับแล้ว....

ลงเส็ดแล้วมันไม่มี audio หาที่ไหนๆ ก็ไม่ค่อยได้เลย ช่วยผมทีคับ ผมโพสไว้ 2 ที่ที่ Forum นี้กับ Driver ถ้าผมโพสผิดที่ในที่ใดก็ขอโทษด้วยนะครับ เด็กใหม่ครับ

แต่ได้โปรดช่วยผมทีครับ T-T ลงมา 2 วันแล้ว

อิอิ มานี่สิครับ ช่วยท่านได้
    1. แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน อาจจะเยอะหน่อย แต่ของเค้าใช้ได้จริงครับ ลองหาดูนะ
    2. CluB HP Pavillion เป็นคลับเปิดใหม่ได้ไม่นาน แขกเหรื่อยังไม่ค่อยเยอะ แต่ช่วยเหลือกันได้นะครับ ลองดู
    Last edited by ปฐมวงศ์; 10 Apr 2008, 00:19:11.

Comment

Working...
    X