Announcement

Collapse
No announcement yet.

D.I.Y. พวงกุญแจ AMD แรงๆ เท่ๆ ใช้แล้วหน้าตาดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มี Duron กับนกย่างสายฟ้าตั้งหลายตัว

แต่มันเจาะไม่เข้า เจาะที่ไรดอกสว่านหักทุกทีเลย แงๆ เพราะว่ามันทำจากเซรามิก เอาดอกเจาะกระจกมาเจาะยังหักเลย แงๆ

Opteron 940 ยุคแรกๆก็เจาะยากอ่ะมันทำมาจากเซรามิก FX-51 ก็เจาะยาก

เซรามิคมันแข็งแค่ไหนก็ไม่รู้ แต่มันแข็งพอที่จะเอาไปทำจานเบรครถปอเช่ร์ได้เลยครับ

Comment

ไหนๆ รอนานแล้วนะ ผมว่าเอาไปขายก็ดีนะ แถวบ้านผมเค้ารับอุปกรณ์คอม โล 3000 อ่ะ ได้ราคางามเลย

Comment

เดียวทำมั่ง

Comment

ว่าแต่ไอ้ขามันเนี่ยจะไม่กลายเป็นที่ล่อฟ้าหรอครับ อิอิอิอิ

Comment

ไว้เอาการ์ดจอมาห้อยมาดีก่าาา

Comment

OC จะแรงขึ้นไปอีก

Comment

- -"

Comment

ขอธันเดอร์เบิร์ดหน่อยยย

Comment

Working...
                  X