Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!!ทำไงดี อับ แมนน่วล ของ kaspersky แล้วติดแบ๊กริสสแบเส!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!!ทำไงดี อับ แมนน่วล ของ kaspersky แล้วติดแบ๊กริสสแบเส!!!!!

!!!!ทำไงดี อับ แมนน่วล ของ kaspersky แล้วติดแบ๊กริสสแบเส!!!!!, อับมาทุกวันไม่เป็น อับวันนี้เป็นแล้ว!!!!

04/09/2551 03:05PM 756,229 av-i386-daily.zip<<<อันอันนี้ติด แบคริส เลย!
    ใครรู้วิธีแก้ ช่วยหน่อยครับขอบคุณครับ

ปล.อับจาก ftp://downloads5.kaspersky-labs.com/zips/

หา Key ใหม่มาใส่เยยค๊าบ เมื่อวานผมก็โดน Blacklist ตอนนี้หายแล้ว ได้ 324 วัน ดันปายค๊าบ

Comment

คนข้างบน ซู๊ดยอดเรย หามาได้งัยนะ

แต่ วันคงเหลือเยอะๆ ก้ออาจเจอ Blacklist ได้นะ

โดนมาแร้ว เศร้าเรย ง่ะ T^T

Comment

Working...
      X