Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอปรึกศาครับว่าเพิ่มเรมเป็น3gหรือ4gดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอปรึกศาครับว่าเพิ่มเรมเป็น3gหรือ4gดีครับ

ที่ถามก็เพะว่าอ่านๆดู เห็นว่า WINDOWS VISTA HOME PREMIUM มันมองเห็นเรมแค่3.5g ซึ่งตอนนี้ผมใส่ 2gอยู่สองแถว
    แบบว่ามันแถมมา มันก็เป็นแบบduroช่ายป่าวครับ ถ้าผมใส่ไปเป็น3g มันจาเห็นเป็นsingle
    มันจะดีกว่าทีเป็นอยู่หรือป่าวครับ เพาะว่าผมใช้WINDOWS VISTA HOME PREMIUM
    แล้วอยากให้มันเร็วๆอะครับ ยังไงขอคำชี้แนะด้วยครับ
    Last edited by etaoat; 10 Apr 2008, 07:02:57.

ถ้าเป็นผม ผมเอาแรมเยอะไว้ ยิ่งเป็น Dual channel ด้วยแล้ว ยิ่ง OK แต่อาจจะเปลืองแบ็ตนิดหน่อย

Comment

อัพเปนsp1ก็เหนเปนสี่gแล้วหนิคับ

Comment

ใส่ 2gอยู่สองแถวอยู่แล้วก็ดีอยู่แล้วครับ มันไม่เหงก็ช่างมันจิงับจะไปเปลี่ยนทำไมอีกให้ยุ่งยากชีวิตอ่ะงับ

Comment

Working...
        X