Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคัยใช้ลำโพง scott sps1 บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคัยใช้ลำโพง scott sps1 บ้างคับ

มีคัยใช้ลำโพง scott sps1 บ้างคับเสียงเปนงัยบ้างคับถ้าได้รีวิวได้ยิ่งดี

Comment

ไม่มีเลยหรอคับ

Comment

ดูมีสกุลดีครับ

Comment

บ้านเพื่อนมีแต่ receiver หลอด หง่ะ ร้อนตับแลบ แต่...เสียงดี๊ ดี

แต่ก็คงมิได้...นำพา อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            บ้านเพื่อนมีแต่ receiver หลอด หง่ะ ร้อนตับแลบ แต่...เสียงดี๊ ดี

receiver มันส่งเสียงด้วยเหรอครับ ความรู้ใหม่ จดๆๆๆๆ

..............................
            แต่ก็คงมิได้...นำพา (เอากับเค้ามั้ง)

Comment

Originally posted by camera View Post
              receiver มันส่งเสียงด้วยเหรอครับ ความรู้ใหม่ จดๆๆๆๆ

..............................
              แต่ก็คงมิได้...นำพา (เอากับเค้ามั้ง)
              มันวิ่งออกมาตามสาย แว่นเด่นหุ่ย แล้วโดดเตะซาปีกเกอร์ของ แทนหน่อย

ชั้นชักจะเริ่มเกลียดแกแระ...หง่ะ ตา กาม-เม...ล่า

รึ...เพ่จะเอา น้องจะได้จัด

Comment

เสียงดีทีเดียวครับ ฟังเพลงได้ดีทีเดียวครับ
                เซทเทิลไลท์ทำด้วยอลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป สูงแค่ 4-5 ซม. เองมั้ง
                ผมเคยถามราคาร้านมือสอง บนพันทิพย์ชั้นบนสุดๆ อยู่ในหลือบสุดๆ มีให้เลือกมากสุด และแพงสุดๆ เช่นกัน
                อย่าให้ต้องบอกนะว่าร้านไหน ร้านนี้มีอยู่ร้านเดียวเท่านั้น คนเล่นเครื่องเสียงมือสองจะรู้จักดี ชื่อย่อ Mr.B......
                555+
                เค้าบอกว่าเป็นของใหม่ ราคาแค่ 8 พันกว่า เอ๊งงงง.....(-v-")

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                  เสียงดีทีเดียวครับ ฟังเพลงได้ดีทีเดียวครับ
                  เซทเทิลไลท์ทำด้วยอลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป สูงแค่ 4-5 ซม. เองมั้ง
                  ผมเคยถามราคาร้านมือสอง บนพันทิพย์ชั้นบนสุดๆ อยู่ในหลือบสุดๆ มีให้เลือกมากสุด และแพงสุดๆ เช่นกัน
                  อย่าให้ต้องบอกนะว่าร้านไหน ร้านนี้มีอยู่ร้านเดียวเท่านั้น คนเล่นเครื่องเสียงมือสองจะรู้จักดี ชื่อย่อ Mr.B......
                  555+
                  เค้าบอกว่าเป็นของใหม่ ราคาแค่ 8 พันกว่า เอ๊งงงง.....(-v-")

อยู่ชั้นเดียวกับ ดีคอมหรือป่าวครับ ถ้าใช่

Comment

Originally posted by boyakuson View Post
                    มีคัยใช้ลำโพง scott sps1 บ้างคับเสียงเปนงัยบ้างคับถ้าได้รีวิวได้ยิ่งดี
                    จะขายหรือท่าน

Comment

Originally posted by B.Costigan View Post
                      อยู่ชั้นเดียวกับ ดีคอมหรือป่าวครับ ถ้าใช่
                      555+
                      แสดงว่ารู้จักหละซิ
                      พกยาใส่แผลสดพร้อมผ้าพันแผลไปด้วยนะครับ
                      ลูกค้าจรจำต้องพกก่อนเข้าร้านนี้เสมอครับ

Comment

พี่พจน์คับผมโดนไปแล้วแม่มล่อผมซะซิบๆเลยแต่เสียงดีเนอะพี่..กำของผมน่าจะขอฟามเห็นพี่ก่อน

Comment

Originally posted by boyakuson View Post
                          พี่พจน์คับผมโดนไปแล้วแม่มล่อผมซะซิบๆเลยแต่เสียงดีเนอะพี่..กำของผมน่าจะขอฟามเห็นพี่ก่อน
                          เอาน่าอย่าคิดมากเลยซื้อมาแล้วก็ใช้ให้เต็มที่ คุ้มค่าเงินครับ

ปล. แล้วสรุปซื้อมาราคาเท่าไหร่กันนี่

Comment

ผมซื้อ14พันคับรุงี้ซื้อboseดีฟ่าเฮ้อเศร้าอิ๊กอ๋าย

Comment

ผมซื้อ14พันคับรุงี้ซื้อboseดีฟ่าเฮ้อเศร้าอิ๊กอ๋าย
                              โอ๋ๆ ใจเย็นๆครับ
                              ใช้ให้คุ้มครับ ท่องไว้
                              อย่าคิดมากครับ
                              ตัวนี้เสียงดีไม่แพ้ Bose C3 หรอกครับ
                              Last edited by พจน์; 14 Apr 2008, 20:23:19.

Comment

Working...
                              X