Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง crysis ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง crysis ไม่ได้

แตก file เรียบร้อยแล้ว กำลัง Install มันก็ขึ้น

the cabinet file Sound 1.cab required for this instsllation is corrupt and cannot be used. this could indicate a network error,an error reading from the CD-ROM,or a problem With this package

Abort Rety Ignore

กดอะไรมันก็ไปต่อไม่ได้ ช่วยผมด้วย พี่น้อง ...

มันบอกมีไฟล์บางตัวเสียหายไม่สามารถเรียกใช้ได้
    ให้ลงจาก CD ROM แทน 555+
    สรุป โหลดไฟล์มาไม่ครบหรือไฟล์ที่โหลดมาชำรุด นี้ละ

Comment

ลองลบเกมส์ใหม่นะ..
      ก๊อป ไฟล์ patch ทั้ง 2 แผ่นลง ฮารด์ดิกส์ก่อน แล้วติดตั้งเกมส์ใหม่

Comment

แผ่นนี้ มันเคยลงได้ครับ เล่นได้ เล่นจบแล้วด้วยครับ พี่น้อง
        แล้วมาวันหนึ่งมันหายเสียหายได้ด้วยหรือครับ
        เครม ร้านแผ่นผี มันจะด่าผมมั้ยครับ

Comment

ลองดูครับถ้าซื้อประจำอันนี้น่าจะคุยกันได้นะ
          แต่ถ้าแผ่นหายแนะนำ พาเพื่อนไปเยอะ ๆคับ ไปขู่ 555+

Comment

thx พี่น้อง

Comment

ลงได้แล้วครับ พี่น้อง จากแผ่นเดิมที่คิดว่า ไฟล์เสีบ
              ลองหลายวิธีมากเช่น
              Copy ลง hd แล้วแตกไฟล์ แล้วลง ----- didnot work

ลงวินโดว์ใหม่ เป็น Dark 2008 ลงแบบ full option
              แล้วลงใหม่ โดยใช้ winrar ที่มากะแผ่น อันนี้ ------didnot work

ลงวินโดว์ใหม่ เป็น Dark 2008 ลงแบบ original
              ลง winrar ของ window pro.2007 v7 ทับตัวเก่า ที่เคยลงได้ ----- it's work

แต่นั้นละครับผมยังงงว่ามันเกิดจากอะไร เป็นที่ winrar หรือที่ไหนกันแน่...

Comment

Working...
              X