Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดอะไรขึ้นกับราคาการ์ดจอที่ hwh คับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดอะไรขึ้นกับราคาการ์ดจอที่ hwh คับ ?

เกิดอะไรขึ้นกับราคาการ์ดจอที่ hwh คับ ? Sapphire3850 256M ราคา 4740 มีของด้วย

Attached Files
    Last edited by zero_za; 10 Apr 2008, 15:29:28.

โอว จงลง จงลง

Comment

เลียจนจอผมแฉะเเล้วนะเนี่ย

Comment

ลงอีกๆ เพี้ยง

Comment

เป็นเรื่องดี ครับ แฮะๆ ^^ จะได้ไปสอย ซะที เล็งไว้นานและตัวนั้นว่าจะเอามาให้ น้องชายใช้

Comment

ไม่ได้แอ้ม ผมหลอกร้านเนื่ย

Comment

มีแต่ราคาแต่ไม่มีของ

Comment

สรุปว่าราคามันเป็นยังไงแน่คับ ไอ้การ์ดนั่นอ่ะ

ไมเวปอื่นราคายังไม่ลงเลย ใครพอจะบอกราคาจิงได้มั่งคับ

Comment

ไปสืบมาแล้วกรองยิ่งกว่ากรอง มีสินค้าตัวเดียว คือ3870Toxic ราคา6490 เหลือ2ตัวสุดท้าย ที่เซียร์ครับ
                  ร้าน ข้างใน ชั้น3 ห้อง TB049 อาคารศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ให้ไวเลยครับพี่น้อง

Comment

อย่าบอกนะว่าพอไปถึงร้านแล้วบอกของหมด....

Comment

ของหมดก้อสั่งได้นิคับ

มันซื้อกันได้ จิงๆป่าวนิ ราคาพวกนี้อ่ะ

Comment

ลุ้นอีกทีหลังสงกรานต์ จะเดินแถวเซียร์สักหน่อย
                        วันนี้กะพรุ่งนี้ไม่ไหวรถติดหนักแน่นอน...

Comment

SAPPHIRE PCI Ex TOXIC ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR4 PCI-E Dual DL-DVI/TVO 3 Yrs. ALC 6670

SAPPHIRE PCI Ex TOXIC ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR4 PCI-E (Limited Edition) 3 Yrs. ALC 13230

มันแถมอะไรหว่า ใครทราบบ้างครับ ไม่เคยเห็นอันหลังเลย

Comment

ผมไปซื้อร้าน Hwh ที่เดียวกับพี่ผมขายเค้าขายแต่การ์ดจอแรงๆพวก 8800GTX 9600GT 8600GT ไรยังงี้พวกรุ่นเก่าๆไม่มีเลยหง่ะของเยอะดีแถมรู้จักพี่ผมเลยซื้อมาราคาถูกอิอิ

Comment

HWH ชั้นได้ดิน เดอะมอโคราช มีให้เลือกเยอะนะครับ
                              GALAXY 8800GTX เห็นอยู่ตัว ออกไปแล้ว(เห็นขายไปหมื่น 5 มั้ง)
                              ASUS9600GT เหลือ 3 ตัว
                              ASUS3870 มีอยู่ตัว ซิงค์ใหม่ กล่องใหญ่ชิบ
                              การ์ดเก่าๆ มีให้เลือกเยอะนะครับ7300 7600 8600 8500
                              ผมขาประจำ ส่วนใหญ่ไม่ได้ไปซื้อของ ชอบไปหารื้อค้น แกะของเค้าดู
                              ชอบใจตั้งแต่ครั้งแรกที่เข้าร้าน เข้าไปไม่ได้ซื้ออะไร ขอเค้าดูโน้นแกะนี้
                              เค้าให้ผมดูหมด เดี๋ยวช่วงสงกราน พี่ช่างเทคนิค พนักงาน เค้าจะเอาคอมของพวกเข้ามาตั้งหน้าร้าน
                              เล่นฟรี(เห็นเค้าบอกมางี้นะ) บอกให้ผมเตรียมจอยมาด้วย มาดวล PES2008กัน
                              ผมเคยถาม พี่ ของเครมนานมั้ย
                              เค้าบอก ถ้ามีของก็เครมให้ ถ้าไม่มีก็ต้องรอ
                              แต่ถ้าซี้กัน แป๊ปเดียว เดี๋ยวเร่งให้ เต็มที่ ไม่เกิน 7 เพราะของจะเข้าร้านทุกๆ 7 วัน(วันพฤหัสบดี)
                              เพราะต้องรอของจาก กทม หรือ ร้านHWH สาขาต่างๆตามต่างจังหวัดที่ไกล้เคียง
                              เคยไปซื้อ Galaxy 8800GT ชามข้าวหมา ผู้จัดการร้านบอก ของหมดค่ะน้อง(ผู้จัดการร้านยังสาวๆอยู่เลย ไม่มีสามี+ลูก โสด)
                              ผมทำหน้าเสียๆ ทำท่าจะลุกออกจากร้าน คล้ายๆจะไม่ซื้อ เค้าโทรไปอีกที Galaxy 8800GTชามข้าวหมา
                              เหลือค่ะ ผมเลยจัดมาเลย 1 ตัว 3วันเค้าMSN มาหาผม บอก การ์ดจอได้แล้วนะน้อง ผมรีบรุดไปที่เกิดเหตุทันที
                              แกะของออกดู กลิ่นเหม็นใหม่ยังคลุกรุ่น

มีแต่ชื่อ แต่ไม่มีของ อันนี้ ผมก็ประสบพบเจอมาครับ แต่ไม่คิดอะไรมากมาย
                              ร้านอื่น ประกันอื่นมี ไม่ยาก ไปซื้อที่อื่นก็ได้
                              Last edited by onizika01; 10 Apr 2008, 21:21:47.

Comment

Working...
                              X