Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชิญแวะเข้ามาชมสักนิดเถอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชิญแวะเข้ามาชมสักนิดเถอะครับ

พอดีว่าผมกำลังแต่งเคสคอมอยู่แล้วเอาฝาข้างมาตัดพอตัดสร็จแล้วต้องการเอาตาข่านมาติด ปัญหามีอยู่ว่าจะไปหาซื้อตาข่ายที่ไหนเพราะว่าไม่อยากเอาแผ่นอคลีลิคมามาติดมันจะดูเหมือนคนที่เค้าแต่งทั้วๆไปบอกหน่อยแล้วเดี่ยวแต่งเสร็จจะเอามาให้ดุกัน ป.ล. คอมผมเป็นยังเป็น 478 อยู่นะอิอิ
    Last edited by OoKengZaoO; 27 Feb 2009, 09:30:37.

อืมร้านที่ขายพวกอุปกรณ์ก่อสร้างครับจะมีตาข่ายครับ หรือที่โลตัสครับลองหาดูจะเห็นมีสีดำอยู่ อืมแต่ถ้าใช้มุงลวดก็คงแพงหน่อยแต่มันแข็งแรงดีครับ

Comment

ร้านวัสดุก่อสร้างน่าจะมีครับ

Comment

ก่อสร้างมี กะลังจาเอามาไส่ข้าง C5 อยุ่เหมือนกัน

Comment

แนะนำให้ใส่ ตะข่ายแบบเหล็กจะสวยนะครับ อิอิ แบบคล้ายๆ มุ่งลวดอ่ะ แต่ตา***งกว่าหน่อยนึง

ซื้อมาแล้วพ่นสีดำ ไม่ก็ ถ้าหาซื้อสีดำได้ก็แหล่มครับ อิอิ

แนะนำเฉยๆ เน้ออ มะชอบก็มะว่ากานนะ
          Last edited by kiros; 10 Apr 2008, 15:09:49.

Comment

โหพี่ท่าน

กันยุงหรอคับ

Comment

-*-

Originally posted by kiros View Post
              แนะนำให้ใส่ ตะข่ายแบบเหล็กจะสวยนะครับ อิอิ แบบคล้ายๆ มุ่งลวดอ่ะ แต่ตา***งกว่าหน่อยนึง

ซื้อมาแล้วพ่นสีดำ ไม่ก็ ถ้าหาซื้อสีดำได้ก็แหล่มครับ อิอิ

แนะนำเฉยๆ เน้ออ มะชอบก็มะว่ากานนะ

หาซื้อที่ไหนหาอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by edd View Post
                หาซื้อที่ไหนหาอยู่เหมือนกัน
                อันนี้ก็มะทราบอ่ะครับ ผมก็ไม่รู้จักเลยอ่ะครับ

Comment

มีขายที่บ้านหม้อครับ ตามร้านที่เค้าขายหน้ากากลำโพงตรงร้านข้าวหมูแดงน่ะครับ
                  ราคาก็สองร้อยหรือว่าร้อยกว่าบาทหรือไงนี่แหละ ว่าจะทำอยู่่เหมือนกัน

Comment

เดี่ยวพรุ่งนี่จะไปเดินบ้านหม้อดูครับขอบคุณหลายๆ

Comment

ซื้อตาข่ายดักปลามาแล้ว...................................................
                      ............................................................................
                      .....................................................เอามาดักปลา

ปล.นู๋ไร้สาระคร้า ปั้มๆ

Comment

กลับมาตอบแล้วครับพร้อมกับสิ่งที่ตามหา ขอบคุณ คุณ bass kb ครับผมไปซื้อมาแล้ว 250 บาท 1.60*60 เมตร บ้านหม้อครับ

Comment

แล้วจาติดกับฝาเคสยังงัยเอ่ย

Comment

ปืนกาวยิงสิครับไม่ก้กาว2ตันแต้มตามมุมเอาติดทนนานเลย

Comment

เดี่ยวผมเอารูปตั้งแต่ก่อนทำยันหลังทำมาให้ดูครับ
                              Last edited by OoKengZaoO; 27 Feb 2009, 09:30:37.

Comment

Working...
                              X