Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีเล่นEmpireEarth3ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีเล่นEmpireEarth3ทีครับ

งงกะตอนที่มันให้สร้างกองทหารบนลูกโลกออะครับ จะเอาไปตีคนอื่นยังไงขอวิธีเล่นโดยละเอียดทีครับ^_^

งั้นก็ช่วยเอาแผ่นมาให้ผมยืมทีครับ อิอิ

เดียวสอนเล่น

^^

กำลังอยากได้

เอาจริงนะ

Comment

อิอิมาเอาจิเด่วให้ยืมม

Comment

ผมดูๆแล้วภาคนี้มันแปลกๆหง่ะครับปกติเคยเล่นทั้ง 2 ภาคเลยครับพอมาเห็นภาค 3 หมดอารมณ์เลยหง่ะครับดูคะแนนจาก Gamesport ตอนแรกจะซื้อมาเล่นพอคะแนนแล้วเปลี่ยนใจเลยครับคะแนนแค่ 5.5 Bad มากครับเลยไม่เล่นดีกว่า

Comment

ไม่มีใครรุ้วีธ๊เล่นเลยหรอ

Comment

EmpireEarth ผมโคตรชอบภาค1 เลยครับ สนุกมาก

เเต่พอมาภาค2 ลองเล่นเเล้วเลิกเลย

เลยไม่คิดจะซื้อภาค3

Comment

อะจิงเปล่า เดียวไปยืมเลย อยู่แถวไหน ยิ่งงกๆอยู่ 555+

Comment

Working...
              X