Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่าน11lostplanet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่าน11lostplanet

ผ่านไงอะครับที่เราเอาก้อนไรไม่รุของยูริมาติดแขนแล้วเราก็พลังเพิ่มอะครับ
    ไม่ผ่านตอนเจอบอสที่สู้1-1อะครับ

ฟัน ฟัน ฟันมันให้ตายยยยย บอสตัวสุดท้ายแล้วครับ

Comment

เวลาฟันมันอะครับต้องกดคลิกซ้ายหรือขวาค้างไว้หรอครับ
      บางทีผมก็กดติดบางทีก็ไม่ติด

Comment

ออกไป***งๆ หมุนไปรอบ ใช้ดาบฟาดแสงยาวกดแช่ แล้วค่อยฟาด
        พอพลังมันใกล้หมด ค่อยประชิดตัว ฟัด 2- 3 ทีอีก็ตายละ
        *ถ้าอยู่ด่านหิมะเอาก้อนหิมะปาใส่หัวมันแตกชนะแล้วนะเนี้ย ^..^

Comment

เหอๆจะบู๊อ่าคร้าบ

Comment

ตกลงกดฟันแรงๆเนี่ยมันกดไๆรอะครับ

Comment

กดคลิกซ้ายค้างคับ เข้าไปใกล้ๆแล้วปล่อย โดนไปทีมันอ้วกเลยคับ ><

Comment

Working...
              X