Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอระหัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอระหัส

ใครจำรหัส DOOM 2 ตอน MONORAIL ได้บ้างครับที่ขับรถไฟมานะครับ จะไปต่อแต่ติดที่กดระหัสไม่ได้สักที ยิงศัตรูหมดแล้วเหลือแต่กดระหัสครับ

ใครจำได้บ้างครับ กดระหัสเผื่อให้ประตูรถไฟเปิดไปสถานีต่อไปครับ

Comment

IDDQD และ IDQFA หรือ D จำไม่ได้อะไรนี่ละแต่ทุกสูตรจะขึ้นต้นด้วยชื่อย่อของผู้พัฒนา

Comment

มันเป็นตัวเลขนะครับ 0-1-2-3-4-5-6-7-8-9 และกดเลขซ้ำไม่ได้นะครับ

Comment

รหัส ครับ สะกดผิดนะ ?

Comment

ขอบคุณ sorotbug ที่เตือน

Comment

ไปไหนกันหมด ผมยังเล่นไม่จบเลย กะว่าจะเล่นจบก่อนเปิดเทอม เดี๋ยวจะไม่ค่อยมีเวลานะครับ ถึงเกมส์จะเก่าแต่ความมันส์ยังใช้ได้นะครับ

Comment

Working...
              X