Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าลง Windows ในเครื่อง Mac

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าลง Windows ในเครื่อง Mac

ถ้าเอาแมคมาลงWindowsมันจะใช้งานได้สมบูรณ์100% หรือปล่าวครับ เครื่องที่อยากรู้คือ iMac,MacBook และ Macbook Pro

Bootcamp = โน๊ตบุคทั่วไปปกติครับ
    แต่ถ้า Virtualization(VM Ware,Parallels Desktop, etc.) ก็จะไม่สมบูรณ์เต็มร้อยแน่ๆครับ
    แต่ที่แน่ๆผมพยายามหา Application ที่ใช้งานบนแม็คหรือทดแทนให้ได้ก็จบครับ
    เช่นพวก Camfrog, MSN ทั้งหลาย ครับ มันก็มีเวอร์ขั่นแม็ค

Comment

ผมจะลงมาเล่นเกมอ่ะครับ แต่มันไม่มีเวอร์ชั่นของแมค เกม Laghaim

Comment

Working...
      X