Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีครับ AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกทีครับ AGP

คือว่ากะจะซื้อvgaมาไหม่อะครับเป็นแบบAGPดูไว้2ตัวนี้อะครับช่วยเลือกทีครับผม
    ใช้เล่นเกมดูหนังอะครับ

1.HD2600XT 512mb/ddr3
    2.HD3650 512 mb/ddr3
    ใครพอทราบbitของ2ตัวนี้ช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับผม

เสปกนะครับ อ่อนๆ
    cpu : P4 HT 3.00 GHz
    m/b : Asus P4p800se
    vga : Winfast 6600 td
    ram : kingston ddr/400 512*4

เอา HD3650 ดีกว่านะ ใหม่สดกว่าเยอะ...ราคาก็ไม่ต่าง หรือ ข้างล่างว่าไง...

Comment

ตรงกลางครับ 3850 -*-
      ถ้าให้เลือก 2 อันนี้ผมเอา 3650 ครับ
      ข้างล่างล่ะ ว่ายังไง

Comment

เอาใหม่ๆสดๆไปเยย 3650 แหล่มๆ ^^

Comment

ตามด้านบนเลยครับ ข้างบนเลยครับ เจ้าของกระทู้ละ ว่ายังไง

555+

Comment

2.HD3650 512 mb/ddr3

Comment

ขอบคุณมากครับผม
              วั้นคงต้อง 3650 ละครับผมแล้วไช้ diver ตัวไหนดีหรอครับเพิ่งเคยจะมาเล่น ATI อะครับผม

Comment

Originally posted by tontum View Post
                ขอบคุณมากครับผม
                วั้นคงต้อง 3650 ละครับผมแล้วไช้ diver ตัวไหนดีหรอครับเพิ่งเคยจะมาเล่น ATI อะครับผม
                ลองๆ ลงหลายๆ เวอร์ชั่นดูนะ
                เพราะวินโดวส์ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

Comment

ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน

Comment

สนับสนุน ATI คร๊าบบบ ข้างล่างล่ะว่าไง

Comment

Working...
                    X