Announcement

Collapse
No announcement yet.

....ขออนุญาติเปิดกระทู้รวบคนใช้ 9600 GT ครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ....ขออนุญาติเปิดกระทู้รวบคนใช้ 9600 GT ครับ....

พอดีเพิ่งซ้อมาครับ
    Inno3D 9600GT OC 512 MB 256Bit
    core:700 MHz Mem:1,800 MHz
    แรงพอสมควรเลย

เพิ่งย้ายค่ายมาครับ
    Attached Files
    Last edited by supachai; 14 Apr 2008, 12:31:33.

รู้สึกว่า จะมีกระรู้รวมพล 9600GT ไปแล้วนะครับ 1 กระทู้ แต่หล่นไปแล้ว
    ไม่ลองไปขุดมาดูล่ะ
    หุหุ ได้ที่ 1(เกรียน)

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
      รู้สึกว่า จะมีกระรู้รวมพล 9600GT ไปแล้วนะครับ 1 กระทู้ แต่หล่นไปแล้ว
      ไม่ลองไปขุดมาดูล่ะ
      หุหุ ได้ที่ 1(เกรียน)
      อายเลย

Comment

-*-
        ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวก็มีคนเข้ามารายงานตัวกันเป็นลำดับ

Comment

xfx 9600gt 650/900 จับมา oc ได้เต็มที่ 696/991 เสถียรสุดๆแล้ว มากกว่ากว่านี้ซักหน่อย เล่นเกมส์แล้วเด้งออก
          รอราคาลงมากกว่านี้ก่อน ค่อยจับมา SLI ซะ

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
            xfx 9600gt 650/900 จับมา oc ได้เต็มที่ 696/991 เสถียรสุดๆแล้ว มากกว่ากว่านี้ซักหน่อย เล่นเกมส์แล้วเด้งออก
            รอราคาลงมากกว่านี้ก่อน ค่อยจับมา SLI ซะ
            ผมเล่นที่ 752/1100 ยังสบายๆเลยนะครับ รุ่นเดียวกันเลย

Comment

ขอร่วมด้วยล่ะกันผมใช้ของ ASUS EN9600GT 650/900 ยังไม่ได้ OC เลยครับกะจะใช้มันเดิมๆล่ะดีแล้วครับเพราะอะไรรู้มั้ยเครื่องผมมันไม่มีพัดลมเลยสักตัวยกเว้นพัดลมของพวก CPU VGA ที่ติดมากับตัวมันเองส่วนพัดลมที่ติดเสริมไม่มีเลยสักตัวกลัวมันร้อนหง่าอีกอย่างของมันเพิ่งซื้อกลัวพัง

Comment

เข้า club ด้วยคน

Comment

ไม่ได้ใช้ นะ หิหิหิ
                  แต่มาดัน ให้ (แอบเนียน)

Comment

มาดันด้วยคนว่าจะกลับไปใช้ ไวๆนี้ อิอิ

Comment

inno3d อีกคนจ้า

Comment

ไว้ผมซื้อแล้วจะมาเข้าร่วมทีม เอิ๊กก
                        แต่ดูท่าคงนาน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          ไว้ผมซื้อแล้วจะมาเข้าร่วมทีม เอิ๊กก
                          แต่ดูท่าคงนาน

ขอนอกเรื่องนิสท่าน พี่Yurina Kumai นี้เค้าเป็นดาราหรือไม่ก็นักร้องหรอฮะพอดีผมไม่ค่อยรู้จักหรอกครับแค่ถามดูอ่ะคงไม่ว่ากันนะครับ ^_^"

Comment

รอมาเข้าคลับอีกคน เดียวเจอกันกลางเดือน

Comment

มาเจิมแต่ยังไม่ได้ซื้อ T^T

Comment

Working...
                              X