Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Tom Clancys Rainbow Six Vegas 2 เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองของจริง Tom Clancys Rainbow Six Vegas 2 เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

.......เพิ่งเล่นไปได้ไม่นานเอง เลยอัพเดทภาพสวยๆจากเกมมาให้เพื่อนที่ยังลังเลอยู่ได้มาชมกันก่อน
    ไขว่คว้าหามาเล่นครับ อรรถรสความมันส์จากภาคแรกยังอยู่ครบถ้วน แถมภาพยังแจ่มกว่าเดิมอีก อย่างงี้ยิ่งไม่น่าพลาดครับ...ผมเล่นในความละเอียดเท่านี้แหละ เพราะยังใช้ CRT17" ...อยู่เลย อิอิ

...ใครมีภาพเด็ดๆ สวยๆก้เอามาอวดกันได้นะครับ........

Comment

กำลังดูดอยู่ครับ

Comment

โอ้ว...การบังคับทิศทางถ้าเทียบกับ COD4/Crysis/Frontline -เทียบ 3 ตัวนี้แล้วเปงไงคับท่าน
        เดี๋ยวจาได้ไปซื้อบ้างเลยวันนี้ *0*

Comment

น่าเล่นแฮะ...

Comment

เสร็จตะกี่เหมือนกัน เดี๋ยวค่ำๆ เลิกงานจะลงเล่น ละ

* 10 ชม. เฉลี่ย 90kb/s
            Last edited by TWK.; 11 Apr 2008, 13:57:40.

Comment

โอ้วท่านลีเทพจริงๆเลย-0-

Comment

สุดยอดเลยครับ เล่นละ มันส์ จริงๆ ไงใครชอบเล่น แนวนี้สนใจ เล่นด้วยกันก็ตามมาเลยนะครับ

Link >>>> http://forums.overclockzone.com/foru...=168451&page=1
                รวมพลเล่นกัน

Comment

ภาพสวยกว่า xbox360 ครับ
                  เดี๋ยวโหลดมาเล่น Hamachi ละกัน
                  ขอ 360 ยังไม่จบเลย

Comment

ลองไปได้จนจบ 1 mission แล้วครับก่อนมาทำงาน อิอิ ภาพถือว่าดูดีขึ้นจากภาคแรกนิดหน่อยครับ แต่ตัวเกมเท่าที่ลองแล้วการเดินการหันไม่คล่องเหมือนเดิมแฮะ ตัวเกมยังคงหวง checkpoint เหมือนเดิมครับ แต่ก็เร้าใจดี

Comment

กำลังสูบอยู่เลย ..... ^ ^"

Comment

ตัวละคร เหมือน มี โลแกน 3 คน

- - เหมือนกันเกินไป ตามืด หายไป คนเกาหลี ยังอยู่ อีกคนใคร หว่า หน้าเหมือน โลแกน มากๆ

Comment

Originally posted by excomics View Post
                          ตัวละคร เหมือน มี โลแกน 3 คน

- - เหมือนกันเกินไป ตามืด หายไป คนเกาหลี ยังอยู่ อีกคนใคร หว่า หน้าเหมือน โลแกน มากๆ
                          ใน mission นี้จะเป้นเรื่องราวเมื่อ 5 ปีก่อนจะเกิดเรื่องในภาค 1ครับเราจะมากัน 3 คนคือ หัวหน้าทีม Bishop(ตัวเรา) และลูกทีมอีก 2 คือ Logan(พระเอกในภาคแรก) และ Gabriel(คนที่ทรยศเราในภาคแรก) ส่วน Jung(ไอ้หนุ่มเกาหลี) กับ Mike(ไอ้ผิวหมึก) เราจะได้เล่นใน mission 2 ครับ ผมเล่นไปได้แค่นี้แหละครับเลิกงานเดี๋ยวจะไปเล่นต่อ

Comment

เล่นถึง act 3 แล้วครับ หนุกดี แต่ตายบ่อยมากๆ

Comment

ลองเล่นที่ความละเอียด 1280X1024 ก็ยังให้เฟรมเรทที่ดีมากๆครับ....

Comment

Working...
                              X