Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM590 vs. CM690

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM590 vs. CM690

ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะครับ หน้าตายังกะแกะเลย เท่าที่ดูผมว่า 590 น่าจะดีกว่า เพราะมันตั้ง 9 bay แต่ดูๆไปมันก็ใช้ไม่หมดอยู่ดี ราคาก็ไม่ต่าง

มันก็น่าใช้พอกันละครับ..ผมเพิ่งซื้อ 590 มา ยังนั่งเซ็งอยู่เนี้ย psu มันอยู่ด้านล่าง สายไฟ 4 พินมันดันยาวไม่ถึง
    สาย 24 พิน ก็ตึง..ิ.บ psu delux 500 wat ของเราสายมันสั้น...ตอนนี้เอา psu วางบนเคส ใช้ไปก่อน
    ก็ เท่ ไปอีกแบบ (เซ็ง...ตัวเอง แต่ตอนนี้หาวิธีแก้ไขได้แล้ว หยุดหลายวันเดี้ยวจะจัดการ..ซะ)
    โม้มาซะเยอะ..สรุป..ว่าน่าใช้ทั้งคู่ละครับสวยงานปราณีต ชอบอันไหนก็สอยมาเลย อย่าลืมเรื่องสาย psu คำนวนให้ดี เดี้ยว
    ต้องวางบนเคสเหมือนผม...

Comment

Working...
    X