Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Dell Sound Bar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] Dell Sound Bar

กลับมาอัพเดทกันอีกครั้งกับรีวิว ให้ดูกันเล่น ก่อนเทศการสงกรานต์ครับ

กดที่นี่

ไม่ต้องซีเรียสกันนะครับ ดูแล้วก็สามารถใส่ comment กันได้นะครับ
    Last edited by Krit; 20 Aug 2008, 16:33:33.

ขอบคุณครับ ที่บ้านก็ใช้อยู่

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

ว้าว...ตั้งใจเอามายั่วกิเลสกันรึเปล่าครับเนี่ย

รีวิวดีครับ รูปครบทุกมุมมองดี แต่ให้ตินิดนึงครับ

ถ้าหาสิ่งของมาวางเปรียบเทียบเพื่อให้ทราบขนาดจริงๆของมันด้วยจะดีมากๆเลยครับ

แต่โดยรวมแล้วรีวิวเยี่ยมครับ ^_^

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
          ว้าว...ตั้งใจเอามายั่วกิเลสกันรึเปล่าครับเนี่ย

รีวิวดีครับ รูปครบทุกมุมมองดี แต่ให้ตินิดนึงครับ

ถ้าหาสิ่งของมาวางเปรียบเทียบเพื่อให้ทราบขนาดจริงๆของมันด้วยจะดีมากๆเลยครับ

แต่โดยรวมแล้วรีวิวเยี่ยมครับ ^_^
          ครับ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ จะเอาไปปรับปรุงนะครับ

Comment

รีวิวได้ดีครับ ภาพประกอบสวยดี ชอบๆๆ

Comment

ใช่ครับ มันแพงไปหน่อย อิอิอิอิ

Comment

ลำโพงอเนกประสงค์ ใช้ได้พอตัว

ว่าแต่ลุงเข้ามาแถวนี้ด้วยเหรอนิฮะ

Comment

ขออภัยที่ขุดกระทู้เก่าๆ นะครับ พอดีว่ากำลังสนใจ

ใครไช้อยู่บ้างครับ สุ้มเสียงเป็นไง ? คุ้มกับราคาค่าตัว 8xx ใหมครับ ? ( อ้างอิงพ่อค้าท่านนึงใน OCZ )

Comment

Working...
                  X