Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Nero 7 ไรท์ VCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Nero 7 ไรท์ VCD

ทำไมมันให้ Encoding Video ทุกที ตอน add ไฟล์หนังเข้ามามันก็แจ้งว่า

พอจะ Burn

รอ นาน กว่าจะ encoding เสร็จ กินเวลาไป 14 นาที เลย เพราะอะไรครับ

อีก 1 ปัญหาเรื่องมากของเนโร่ ทั้งๆที่ เป็น .dat อยู่แล้ว ยังจะมา enco อีก

ผมเองก็แก้ไปเป็นหรอกครับ แต่อยากจะมาแนะนำให้ลองใช้โปรแกรมนี้ดู

Ashampoo Burning Studio

ลากไฟล์มาวางได้เลยครับ .dat เป็น .dat ไม่เสียเวลา enco

ประหยัดเวลาไปหลายนาที

โปรแกรมนี้ดีนะครับ ผมใช้แทนเนโร่มานานมากๆแล้ว เชื่อเถอะ

Comment

ตอนแรกผมใช้ตัวนี้ Nero 7 Lite Micro แล้วมาเป้นเป้นตัวเต็ม กลายเป็นแบบนี้เลยงง

เดี๊ยวจะลองดูครับ แล้วไรท์ DVD เป็นไงครับ

Comment

ผีขจข้างหนัง

Comment

Originally posted by singha View Post
          ตอนแรกผมใช้ตัวนี้ Nero 7 Lite Micro แล้วมาเป้นเป้นตัวเต็ม กลายเป็นแบบนี้เลยงง

เดี๊ยวจะลองดูครับ แล้วไรท์ DVD เป็นไงครับ
          ไร้ได้เยี่ยมทั้ง ข้อมูลและ พวก vdo ทั้ง cd และ dvd เลยครับ

นี้คือผลงานของ Ashampoo Burning Studio ทั้งหมดไร้แผ่นไม่เคยเสียซักครั้ง (DVD-RW ของ LG นะครับ)

Comment

Working...
          X