Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อturbo moduleที่tkมาวันนี้แล้ว...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อturbo moduleที่tkมาวันนี้แล้ว...

แล้วพัดลมมันมีเสียงดัง แต็กๆๆๆๆๆๆ ดังถี่ๆเลยครับแต่เสียงไม่ดังมาก
    จะเอาไปเปลี่ยนพุ่งนี้จะได้ตัวใหม่เลยไหมครับซื้อมากะพี่ปลาอะครับ

ผมว่าได้ของใหม่เลยคับ เพราะยังไม่เกิน 7 วัน

Comment

แล้วถ้าเพิ่มเงินไปเอาtt12cmอะครับได้ไหมเพราะตัวนี้ลมมันเบามากมายเลยครับ

Comment

ผมว่าต้องลองคุยดูคับ แต่ก็คงได้แหละ เพราะเพิ่มเงินเปลี่ยนของ

ไม่ได้คืนของ

Comment

อ๋ออืมขอบคุณครับ

Comment

แล้วtunderblade12cmตัวนี้เสียงดังไหมครับ

Comment

ไม่เคยใช้เลยคับ

Comment

กำขอคนเคยใช้มาช่วยบอกด้วยครับ

Comment

รอด้วยคนคับ เพราะกำลังเล็ง tunderblade 12 cm. อยู่เหมือนกัน เห็น air flow โอเคทีเดียว เยอะกว่าของ vizo แต่ก็แพงกว่า อิอิ รอประสบการณ์จากท่านที่เคยใช้คับผม

แล้วมีตัวอื่น แนะนำมั้ยคับ air flow ดีดี เสียงเงียบ ๆ ราคาไม่เกิน 400

Comment

air flow เยอะก่าเยอะครับราคาพอต่อรองที่ร้านได้ครับ

Comment

สำหรับผมว่าดังนะ ผมก็ใช้อยู่จากที่มันจ่ายเต็มๆ12vผมจ่าย5vมันจะหมุนแค่1200ได้ เสียงถึงจะเงียบ ถ้าจะเอาเงียบThermaltake Silent Cat ตัวนี้กับของcooler master ครับ หรือไม่ก็ไปซื้อพัดลมจีนแดงอ่ะไม่น่าจะเกิน120มั้ง ความแรงลมกะเสียงมันเป็นของคู่กัน

Comment

มีปัญหาก็สามารถนำมาเปลี่ยนตัวใหม่ที่ร้านได้เลยครับ

Originally posted by guesstp View Post
                        แล้วพัดลมมันมีเสียงดัง แต็กๆๆๆๆๆๆ ดังถี่ๆเลยครับแต่เสียงไม่ดังมาก
                        จะเอาไปเปลี่ยนพุ่งนี้จะได้ตัวใหม่เลยไหมครับซื้อมากะพี่ปลาอะครับ

Comment

บางคนบอกดังบางคนบอกเงียบแต่ก็ขอบคุณครับที่มาให้ความรู้

Comment

โห่ท่านมันหมุนตั้ง2000รอบจะไม่ให้ดังได้ไงล่ะ

Comment

ไปเปลี่ยนมาแล้วครับผมเอาtt12cm+accelelo s1ท่านเชื่อไหมว่าฟูลลดลงไป20-25อะครับ

Comment

Working...
                              X