Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยที่ BF2 เล่นออนไลน์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยที่ BF2 เล่นออนไลน์ไม่ได้

เมื่อก่อนก้อเล่นได้นะครับ พอเอาคอมไปฟอแมท ก้อเล่นไม่ได้เลย
    แผ่นแท้ ลงv1.41แล้ว พอเข้าเซิฟได้ประมาณ1นาที มันจะตัดออกตลอดทุกทีเลย ช่วยทีครับ

ลอง อัพversion punkbuster ดูนะครับ

Comment

แผ่นแท้มั้ยครับ

Comment

แผ่นแท้มั้ยครับ
        ขอตอบแทนจขกท.นะคับ
        เมื่อก่อนก้อเล่นได้นะครับ พอเอาคอมไปฟอแมท ก้อเล่นไม่ได้เลย
        แผ่นแท้ ลงv1.41แล้ว พอเข้าเซิฟได้ประมาณ1นาที มันจะตัดออกตลอดทุกทีเลย ช่วยทีครับ
        เมื่อก่อนผมก็เคยเป็นคับ ไม่ทราบเหมือนกัน จู่ๆมันก็หายไปเอง(2142นะ) ยังไงลองไปถามที่บอร์ดEAน่าจะได้คำตอบเร็วกว่านะคับ

Comment

เล่นได้ละครับ ตอนแรกแก้ไปแก้มาเข้าเกมไม่ได้เลย เลยลบแล้วลงใหม่ ลองทำเหมือนเดิม ดันเข้าได้ครับ ขอบคุณนะครับที่ช่วยให้คำแนะนำต่างๆ

Comment

อัพเดท punkbuster ครับ^^

Comment

ทำไม แสดงผล เป้น ภาไทย อ่ะครับ ????

Comment

ทำไม แสดงผล เป้น ภาไทย อ่ะครับ ????
                แผ่นแท้คับ (ขอตอบแทน จขกท.)

Comment

มาเล่นกันเยอะๆนะ

Comment

Working...
                  X