Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการจะเปิดร้าน net/cafe ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับการจะเปิดร้าน net/cafe ครับ

ผมอยากทราบอ่ะครับว่าการเปิดร้าน net มีค่าลิขสิทธิ์อะไรบ้างครับ
    แล้ว game มีกี่ค่ายที่ต้องจ่ายลิขสิทธิ์ครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

คือผมอยากจะทราบไว้อ่ะครับ เผื่อมีเงินทุนพอ ก็ว่าจะทำอ่ะครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ ^^"

ค่าลิขสิทธิ เกือบ 90 % ของเอเซียซอฟ ครับ รู้แค่นั้นอะ ^^

ติดต่อบริษัทเดียวได้เกือบหมด ^^

จ่ายค่าสี กา ...... กี อีกเดือนละ 1-2 พัน ( แล้วแต่ขนาดร้าน )

เปิดกี่โมงก็ได้ แต่ต้องปิดเที่ยงคืน ไม่งั้นโดน ปรับ แล้วก็ระวัง ลูกค้า โหลด ไฟล์ผิดลิขสิทธิ์ เพราะเด๋วจะมีผู้หวังดีนำ หมาต๋า มา จับ ( เสีย ค่าปรับไม่เท่าไหร่ แต่ เครื่องจะถูก ยึด จนกว่าจะจบ คดีความ แนะนำให้จ่าย 1-2 หมื่น จบ เด๋วนั้น ) มีเรื่องไร ถามมาละ กัน PM มาะนะ ไม่ค่อยได้เข้าเท่าไหร่ ><

Comment

ถ้าเปิด....
      1.ขอให้ลูกค้าไปใช้บริการกันเยอะๆนะครับ
      2.ถ้ามีโอกาส+มีบุญอยู่ใกล้กันจะไปแอ่วครับ..
      *แอ่ว = ไปเยี่ยมเยียน,อุดหนุน

Comment

Working...
      X