overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 48

Thread: สัมผัสแรก QX9770 retail ก็ 27K 3D06 แล้วครับ

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

Default สัมผัสแรก QX9770 retail ก็ 27K 3D06 แล้วครับ

ในที่สุด CPU เทพของผมก็มาถึงซักที หลังจากรอคอยมา 4 เดือนเต็ม
    แต่ตกใจนิดหน่อยครับ กล่องเล็กจิ๊ดเดียว ซิ๊งค์ก็ไม่แถม ขนาดแพงซะขนาดนั้น
    สงสัยคิดว่าคนซื้อ ยังไงก็ไม่มีทางใช้ซิ๊งค์เดิมม๊าง
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008 at 21:59:29.

OverclockZone Legend akiTheCrepe's Avatar

มันเมพมากครับ

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

วันแรกนี่ทำความรู้จักกันก่อนครับ
    ภาพแรก Auto หมด
    ภาพสอง เพิ่มแค่ Vcore กับ ตัวคูณ ดูอุณหภูมิซิครับ
    ภาพสาม ผลงานกับ 3D06 แบบชิวๆครับ เหงื่อยังไม่ออกเลย

System
    CPU : Intel QX9770 retail @ 4.8 Ghz by EK Supreme water cooling
    MB : Asus Maximus Extreme Bios 1004
    RAM : Cellshock DDR3-14400 Auto setting
    VGA : Sapphire 3870X2 x 2 Crossfire-x EK water cooling @ 904.5/945
    HDD : WD Raptor-x
    PSU : Thermaltake 1200 watt

รอบหน้าจะมาอัดสุดๆแบบน้ำๆ
    ต่อด้วย LN2 แน่นอนครับ
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008 at 21:59:40.

OverclockZone Member dept's Avatar

ซื้อราคาอย่างนี้ อยากทราบว่า เอามาใช้งานอะไรครับ

OverclockZone Member dept's Avatar

อยากเห็นการลากด้วยบัส โดยไม่ปรับตัวคูณดูบ้างครับ ว่าไปได้เท่าไหร่

OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

นักรบแถวหน้า หน่วยกล้าตาย
    ไม่ต้องห่วงข้างหลังครับ โย่ว

แต่ก็มิได้...นำพา รึจะนำพาดีครับน้อง อิอิอิอิ

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

โอ้วววว 4.8 water !!!....

ปล. อินเทลคิดถูกแล้วครับที่ไม่แถมซิงก์ให้ ช่วยลดภาวะโลกร้อนทางอ้อมครับ ให้มาก็เป็นขยะอิเลกฯป่าวๆ อิอิ

Quote Originally Posted by dept View Post
    อยากเห็นการลากด้วยบัส โดยไม่ปรับตัวคูณดูบ้างครับ ว่าไปได้เท่าไหร่
    ได้เห็นแน่นอนครับ
    ของแบบนี้เค้าไม่ได้ขายไว้ให้คนซื้อไปใช้งานหรอกครับ เขาไว้ขายคนบ้า อิ อิ

Quote Originally Posted by ลุงอ๊อด View Post
    นักรบแถวหน้า หน่วยกล้าตาย
    ไม่ต้องห่วงข้างหลังครับ โย่ว

แต่ก็มิได้...นำพา รึจะนำพาดีครับน้อง อิอิอิอิ
    แหม ท่านพี่ วัยรุ่นขึ้นทุกวันนะครับ
    คำขวัญใหม่ เด็ดดีจังเลยครับ

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    โอ้วววว 4.8 water !!!....

ปล. อินเทลคิดถูกแล้วครับที่ไม่แถมซิงก์ให้ ช่วยลดภาวะโลกร้อนทางอ้อมครับ ให้มาก็เป็นขยะอิเลกฯป่าวๆ อิอิ
    เดี๋ยวจะไปอีกครับน้องซอล

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

โหดมากๆ

เทพดีแท้ 555

เอาอีก อัดต่อเลยคับ

เปนกำลังใจให้คับผม

OverclockZone Member Leoz's Avatar

ที่หายไปนานพราะ ซุ่มรอของแรงนี่เอง อิอิ

ปล.ในกล่องมีแค่นี้ มันแพงค่ากระดาษคู่มือหรอครับ อิอิ

K@B
    Guest

รอดูอัดกับ LN2 ว่ามันจะกระฉู้ดแค่ใหน

OverclockZone Member Commander's Avatar

มันแพงกล่องแน่ๆ กล่องสวยมาก - -*

ไม่รู้จะสรรหาคำอะไรมาพูดแล้วครับพี่หมอ

เหนือกว่าสุดยอดแล้ว

ปูหนังสือพิมพ์รอชมครับ

OverclockZone Member PonDTranG's Avatar

ตัวแรงมาอยู่ในมือพี่หมอ แล้วคับ

RedDeMOn13
    Guest

เห็นสุดยอด

สมชื่อรุ่นเลย

*-* ขอปูกระดาษหนังสือพิมด้วยคน
    เสื่อแพง

OverclockZone Member llkill's Avatar

ท่านเหมาะกับคำว่า Legend จริงๆ

OverclockZone Member orthadox's Avatar

สั่งตอนนี้ก็รอ อีก 4 เดือนอะปะครับพี่

OverclockZone Member J3aY's Avatar

นึกว่าพี่หมอวางมือแล้วซะอีก
    ที่แท้ไปแอบซุ่มมานี่เอง
    รอชม LN2 เป็นกำลังใจให้ครับ

OverclockZone Member weerawat24's Avatar

รอชมด้วยคนครับพี่........

OverclockZone Member art2_th's Avatar

รอชมครับ

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

รอชม LN2 ด่วนครับพี่หมอ อิอิ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks