Announcement

Collapse
No announcement yet.

สัมผัสแรก QX9770 retail ก็ 27K 3D06 แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สัมผัสแรก QX9770 retail ก็ 27K 3D06 แล้วครับ

ในที่สุด CPU เทพของผมก็มาถึงซักที หลังจากรอคอยมา 4 เดือนเต็ม
    แต่ตกใจนิดหน่อยครับ กล่องเล็กจิ๊ดเดียว ซิ๊งค์ก็ไม่แถม ขนาดแพงซะขนาดนั้น
    สงสัยคิดว่าคนซื้อ ยังไงก็ไม่มีทางใช้ซิ๊งค์เดิมม๊าง
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:59:29.

มันเมพมากครับ

Comment

วันแรกนี่ทำความรู้จักกันก่อนครับ
      ภาพแรก Auto หมด
      ภาพสอง เพิ่มแค่ Vcore กับ ตัวคูณ ดูอุณหภูมิซิครับ
      ภาพสาม ผลงานกับ 3D06 แบบชิวๆครับ เหงื่อยังไม่ออกเลย

System
      CPU : Intel QX9770 retail @ 4.8 Ghz by EK Supreme water cooling
      MB : Asus Maximus Extreme Bios 1004
      RAM : Cellshock DDR3-14400 Auto setting
      VGA : Sapphire 3870X2 x 2 Crossfire-x EK water cooling @ 904.5/945
      HDD : WD Raptor-x
      PSU : Thermaltake 1200 watt

รอบหน้าจะมาอัดสุดๆแบบน้ำๆ
      ต่อด้วย LN2 แน่นอนครับ
      Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:59:40.

Comment

ซื้อราคาอย่างนี้ อยากทราบว่า เอามาใช้งานอะไรครับ

Comment

อยากเห็นการลากด้วยบัส โดยไม่ปรับตัวคูณดูบ้างครับ ว่าไปได้เท่าไหร่

Comment

นักรบแถวหน้า หน่วยกล้าตาย
            ไม่ต้องห่วงข้างหลังครับ โย่ว

แต่ก็มิได้...นำพา รึจะนำพาดีครับน้อง อิอิอิอิ

Comment

โอ้วววว 4.8 water !!!....

ปล. อินเทลคิดถูกแล้วครับที่ไม่แถมซิงก์ให้ ช่วยลดภาวะโลกร้อนทางอ้อมครับ ให้มาก็เป็นขยะอิเลกฯป่าวๆ อิอิ

Comment

Originally posted by dept View Post
                อยากเห็นการลากด้วยบัส โดยไม่ปรับตัวคูณดูบ้างครับ ว่าไปได้เท่าไหร่
                ได้เห็นแน่นอนครับ
                ของแบบนี้เค้าไม่ได้ขายไว้ให้คนซื้อไปใช้งานหรอกครับ เขาไว้ขายคนบ้า อิ อิ

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                นักรบแถวหน้า หน่วยกล้าตาย
                ไม่ต้องห่วงข้างหลังครับ โย่ว

แต่ก็มิได้...นำพา รึจะนำพาดีครับน้อง อิอิอิอิ
                แหม ท่านพี่ วัยรุ่นขึ้นทุกวันนะครับ
                คำขวัญใหม่ เด็ดดีจังเลยครับ

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                โอ้วววว 4.8 water !!!....

ปล. อินเทลคิดถูกแล้วครับที่ไม่แถมซิงก์ให้ ช่วยลดภาวะโลกร้อนทางอ้อมครับ ให้มาก็เป็นขยะอิเลกฯป่าวๆ อิอิ
                เดี๋ยวจะไปอีกครับน้องซอล

Comment

โหดมากๆ

เทพดีแท้ 555

เอาอีก อัดต่อเลยคับ

เปนกำลังใจให้คับผม

Comment

ที่หายไปนานพราะ ซุ่มรอของแรงนี่เอง อิอิ

ปล.ในกล่องมีแค่นี้ มันแพงค่ากระดาษคู่มือหรอครับ อิอิ

Comment

รอดูอัดกับ LN2 ว่ามันจะกระฉู้ดแค่ใหน

Comment

มันแพงกล่องแน่ๆ กล่องสวยมาก - -*

ไม่รู้จะสรรหาคำอะไรมาพูดแล้วครับพี่หมอ

เหนือกว่าสุดยอดแล้ว

ปูหนังสือพิมพ์รอชมครับ

Comment

ตัวแรงมาอยู่ในมือพี่หมอ แล้วคับ

Comment

เห็นสุดยอด

สมชื่อรุ่นเลย

*-* ขอปูกระดาษหนังสือพิมด้วยคน
                            เสื่อแพง

Comment

ท่านเหมาะกับคำว่า Legend จริงๆ

Comment

Working...
                              X