Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่น C&C 3 ทั้งฝ่าย GDI และ NOD จบแล้ว ไม่มี ฝ่าย scrin ให้เล่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่น C&C 3 ทั้งฝ่าย GDI และ NOD จบแล้ว ไม่มี ฝ่าย scrin ให้เล่นครับ

ทำไมเล่น C&C 3 ทั้งฝ่าย GDI และ NOD จบแล้ว ไม่มี ฝ่าย scrin ให้เล่นครับ ของผมเป็นแผ่นแท้ patch 1.05 แต่ว่า ก่อนหน้านั้นผม format เครื่องแล้วเก็บ save game ไว้แล้วเอา save game มาเล่นต่อหลังจากลง window ใหม่แล้ว ไม่รูว่าเป็นเพราะอย่างนี้หรือเปล่า ถ้าใช่มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไม่มีครับ
    scrin คือ เอเลี่ยนที่มาบุกทีหลัง(ผมไม่เคยเล่นนะ)

Comment

อ่านใน FG มันว่าเล่น scrin ได้นิ ภาพยนต์จะเป็น CG หมดเลย จบแต่ GDI ภาคเดียวเองมาเล่นภาคเสริมละ

Comment

ไมได้เล่นนานมากดลอแล้ว คัรบ เกมนี้

Comment

ถ้าจำไม่ผิด จะมีให้เล่นนะคับ

Comment

ที่เล่นเนี่ย CnC3 Tiberium Wars หรือป่าวครับ
            ถ้าใช่ มันมีให้เล่นครับฝ่านสครินครับ
            ผมเคยเล่นอยู่
            แต่งง จขกท ที่เล่นทั้ง GDI และ NOD แล้วถึงไม่มีให้เล่นจัง

Comment

ภาคไหนครับ ถ้าภาค Kane Edition มีให้เล่นนะ
              แต่ไม่กี่ฉาก

Comment

ต้องเล่นจบ ทั้ง GDI และ NOD ครับ

Comment

Working...
                X