Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเข้าbox hdd ไม่ได้ช่วยที !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเข้าbox hdd ไม่ได้ช่วยที !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมเข้าbox hdd ไม่ได้ช่วยที ผมจะเข้าไปเอาข้อมูลที่เซฟไว้เเล้วมันเข้าไม่ได้ครับ
    มันโดนไวรัสรึป่าวพอคลิกเเล้วจะมีกรอบสี่เหลี่ยมดำๆ ขึ้นมาเเล้วก็หายไปเซ็งเลย ข้อมูลสำคัญ ด้วย
    ถ้าจะฟอเเม็ต ต้องทำไง เพราะอาจโดนไวรัส เอาเเบบำวรัสหายๆไปเลย หรือว่าhddเสีย
    ช่วยทีครับ
    Attached Files

ตรงกรอบดำๆเขียนว่าE:\ RECYCLEY\INFO.exe

Comment

ไม่แน่ใจว่าไวรัสป่าวนะครับ ลองคลิกขวาแล้วเลือกopenดูครับ

ถ้าจะฟอแมทก็ง่ายๆครับ คลิกขวาแล้วเลือกformatเลยครับ

Comment

ไวรัสครับ

Comment

Working...
        X