Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงจอให้หน่อยครับ 22" Wide ระหว่าง DELL HP SAMSUNG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงจอให้หน่อยครับ 22" Wide ระหว่าง DELL HP SAMSUNG

ช่วยฟันธงให้ทีครับ อิอิ เปงพระคุณอย่างมาเลยครับในการตัดสินใจซื้อครับ

Dell 22" 11500บาท ตัวมี HDMI อนาคตเอาไว้ต่อ เครื่องเล่นHD DVD Xbox360 ps3 และอื่นๆ อีกมากมาย

Comment

ผมชอบ SAMSUNG คับ 22" Wide

Comment

ครับผมขอบคุงมากครับ น่าสนใจครับถ้ามีอีกมาช่วยกานแนะนําทีน่ะครับ จาซื้อแล้วครับตัดสินใจบ่อได้ครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ซัมซุง สีสดดี แต่จออันหน้าผมก้อจะจัด dell เหนในหนังแถบทุกเรื่อง

Comment

- - แล้วDELLมีขายตามร้านเปล่าครับหรือว่าต้องสั่งซื้อ่าครับรบกวนอีกนิดน่ะครับสั่งล่ะท่านแม่คงไม่ให้แน่นเลยT_T

Comment

Originally posted by bonchamp View Post
              - - แล้วDELLมีขายตามร้านเปล่าครับหรือว่าต้องสั่งซื้อ่าครับรบกวนอีกนิดน่ะครับสั่งล่ะท่านแม่คงไม่ให้แน่นเลยT_T
              ลองไปดูในห้อง IT Market สิครับ เห็นมีคนเอามาปล่อยอยู่นะึครับ

Comment

ครับผม

Comment

Working...
                X