Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ เรื่องตัวคูณใน cpu-z เดี๋ยวมัน *9 เดี๋ยวมัน *6 แล้วจะต้องทำยังไง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ เรื่องตัวคูณใน cpu-z เดี๋ยวมัน *9 เดี๋ยวมัน *6 แล้วจะต้องทำยังไง ครับ

เป็น cpu e6600 นะครับ ใน cpu-z เดี๋ยวมัน *9 เดรี๋ยวมันก็ *6 เข้าใจว่ามัน มี 2 core แต่ต้องปรับ ยังไง ครับ มันถึงจะได้ ตัวคูณ เป็น *9 ทั้ง 2 core ครับ งง มากเลยตอนนี้

โหมดประหยัดพลังงานครับ เปิดไว้ก็ไม่เสียหาย
    แต่ถ้าอยากให้มันวิ่งเต็มตลอดก็ไปปิด C1E

Comment

คำถามปักหมุด เอิ๊กก

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ นั่ง งง อยุ่นานมากเลย

Comment

ปิด c1e จบ

Comment

Working...
          X