Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

พอดีผมจะเอาเครื่องเก่าไปโหลดบิท แต่มันไม่มีพอต sata เลยอยากได้การ์ด ที่แปลงจาก
    พอต pci เป็น sata ใครทราบมั่งครับว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือพันทิพร้านไหน
    ปล. ราคาด้วยจะดีมากครับ ขอบคุณครับ

หมายถึงจาก IDE เป็น SATA หรือเปล่าครับ เคยเห็นขายอยู่ครับ แต่ไม่ได้ถามราคา ร้านที่เป็นห้องกระจกแถวหัวมุมตรงบันไดขึ้นน่ะครับ จำไม่ได้ว่าชั้น3หรือ4 ร้านที่มีอุปกรณ์แล้วก็พวกจอยเกมขายเยอะๆอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Apple527 View Post
      หมายถึงจาก IDE เป็น SATA หรือเปล่าครับ เคยเห็นขายอยู่ครับ แต่ไม่ได้ถามราคา ร้านที่เป็นห้องกระจกแถวหัวมุมตรงบันไดขึ้นน่ะครับ จำไม่ได้ว่าชั้น3หรือ4 ร้านที่มีอุปกรณ์แล้วก็พวกจอยเกมขายเยอะๆอ่ะครับ
      ขอบคุณครับ
      แต่ไม่ใช่ครับ เป็นการ์ด PCi แล้วเป็นซาต้าเลยครับ

Comment

อ๋อ เข้าใจแล้วครับ แต่ผมไม่รู้ว่าหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ เอารูปมาลงให้แล้วกันครับเผื่อท่านอื่นจะรู้

การ์ดแบบนี้ใช่ไหมครับ ท่านห้าวซัง

Comment

มีอีกแบบแปลกจากideเป็นsata มาเซียร์รังสิตเลยน้อง ชั้นสามติบันไดเลื่อนกลางห้าง ติดขายกลับขายแผ่นcdเถื่อน

Comment

Originally posted by Apple527 View Post
            อ๋อ เข้าใจแล้วครับ แต่ผมไม่รู้ว่าหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ เอารูปมาลงให้แล้วกันครับเผื่อท่านอื่นจะรู้
            การ์ดแบบนี้ใช่ไหมครับ ท่านห้าวซัง

แบบนี้เลยครับที่ต้องการ ขอบคุณครับ

Originally posted by sc View Post
            มีอีกแบบแปลกจากideเป็นsata มาเซียร์รังสิตเลยน้อง ชั้นสามติบันไดเลื่อนกลางห้าง ติดขายกลับขายแผ่นcdเถื่อน
            ขอบคุณครับพี่สุ จำผมได้ไหมหว่า

Comment

Working...
            X