Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT กับ 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GT กับ 8800 GT

ซื้อหลังสงกรานเอาตัวไหนดีครับ
    เสปคผม
    5200+
    asrock สุดคุ้ม
    แรม A-data 800 2 *1GB
    Psu SilverStone ST50F ----------อันนี้ตัวประเด็นเลยครับ มันวัตแท้ไหมครับยี่ห้อนี้ ไฟ พอไหมครับ ถ้าเล่นการ์ดพวกนี้ มีแค่dvd+-rw กับ HD อีกตัว พักลม 12 cm 2ตัว
    อยากทราบว่าเสปคนี้ลงการ์ดจอตัวไหนดีครับ 8800GT ทิ้ง 9600 GT มากไหมครับ คุ้มไหมครับกับส่วนต่าง หรือ เล่นพวก crysis assasin creed .ETC

แล้วยี่ห้อไรน่าเล่นครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

88GT ไปเลยครับ Silverstone ตัวนี้น่าจะเอาอยู่ๆแล้วล่ะ

ผมใช้กะ enermax 350w ยังไม่ดับเลยครับ

Comment

ยังงัย88ก็แรงกว่าครับ

Comment

^
        ตามข้างบน อะ ^..^

Comment

ผมว่า 8800 แรงกว่าเหมือนกันครับ
          แต่คงทิ้ง***งไม่มาก ดูตามลิ้งนี้ครับ
          http://www.unlimitpc.com/modules.php...id=552&page=10

Comment

เล่น ครายซิส ต่างกัน ไม่ ถึง 10 เฟรม ครับ
            http://www.unlimitpc.com/modules.php...id=552&page=14

Comment

คิดแล้วว่าจะเอา กิ๊กกาไบ 8800 GT ซิ้ง เซลแมน ครับ
              อยากทราบว่ามีร้านไหนแนะนำครับ
              และอยากทราบอีกอย่างคือ ประกันที่ไหนบริการดีมั่งครับ ของยี่ห้อกิกไบท์

Comment

งบไม่ถึง 9600GT
                งบถึงก็จัด 8800GT

คุ้มค่าทั้ง 2 รุ่น

Comment

ตามท่านข้างบนครับ งบถึงเอา 8800gt ไปเลย

Comment

8800gtโลด

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบ อยากทราบว่าประกันกิ๊กกะไบท์ของบริษัทไหนดีมั่งครับ ข้อนี้ไม่มีใครตอบผมเลยT T
                      ขอบคุณมากนะครับ

Comment

GIGABYTE ผมว่าิซินเน็คนะ ............................

Comment

ผมก็อยากให้มันมีประกันตัวนี้อะครับ หรือคอมเซเว่นก็ยังดี อีกอันที่เหลือผมเสียวๆอะครับเพราะมีแต่คนเตือน
                          กะโทรไปถามวันที่17อะครับ ว่าร้านไหนมีประกัน2อันนี้มั่ง ถ้าไม่มีก็คงขอดู XFX กับ spark ดีกว่า

Comment

แล้วแต่งบอะครับความแรงไม่ได้แต่งกันมากมาย แต่ให้เลือกจริงๆก็คง 8800GT

Comment

8800 GT เพื่ออนาคต

Comment

Working...
                              X