Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อซิงค์ใหม่ครับ อยากได้ที่มันเย็นกว่าตัวเก่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อซิงค์ใหม่ครับ อยากได้ที่มันเย็นกว่าตัวเก่า

ตอนนี้ใช้ THERMALTAKE Silent Tower (ตามรูป) อยากจะได้ซิงค์ใหม่ ราคาไม่เกิน 2,000 บาท

ตอนนี้ดู COOLERMASTER GEMIN II กับ THERMALRIGHT HR-01 PLUS อยู่หรือมีตัวอื่นแนะนำรึเปล่าครับ

ถ้า 2ตัวนี้ไม่ได้เย็นกว่าตัวเก่า ซื้อเคสใหม่ดีกว่ามั้ยครับ เพราะอยากได้ Coolermaster CM690 อยู่ครับ

เพิ่มอีก 150 เล่น Ultra 120 EXTREME ไปเลยครับ

Comment

Ultra 120 EXTREME
      อีกเสียง

Comment

ตามข้างบนเพิ่มอีกไม่เกิน200ได้ของดีกว่าเก่าแยะครับ

Comment

Thermalright Ultra 120extreme
          Coolermaster CM690

ตามนั้นเลยครับ เปลี่ยน 2 อย่างเลย
          Air Flow ข้อนค่างดีครับ 690
          ติดพัดลมให้ครบ
          รวมๆ แพงกว่าเล่นน้ำครับ 55555555
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถ้าเคสท่านเเน่พอก็ Orochiครับ เงียบมาก

Comment

Working...
            X