Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9450 มีขายแล้วคับพี่น้องคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9450 มีขายแล้วคับพี่น้องคับ

มีร้านนึง ขาย 12200 อีกร้าน ขาย 14000 << ร้านนี้บอกของหมด
    แล้วไอร้าน 12000 จะมีให้ซื้อไหม

เดี๋ยวก็มีครับท่าน ผมใช้มาหลายอาทิตแล้ววว ^^ รอหลังสงกรานคับ ช่วงนี้ร้านปิดหลายร้านเลย

Comment

ยังไงก็ต้องมีสั่งเข้ามาคับ

Comment

รอต่อไปครับท่าน~*

Comment

ยิ่งซื้อตอนของน้อยราคาจะยิ่งแพงมาก

Comment

Q9450 แรงไหมคับ

อิอิ อยากลอง อิอิ

Comment

Originally posted by panuza View Post
              Q9450 แรงไหมคับ

อิอิ อยากลอง อิอิ
              E2140 4 ตัวครับ

Comment

ราคาผมว่าไม่แน่นะครับเดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลง

Comment

ช้าๆไว้ไม่เสียใจแน่นอน ยิ่ง Q9450 - P5K/wifi นะโหววว นับถือๆ อยากได้ไอ 2 ตัวนี้ ละ

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                    E2140 4 ตัวครับ

ไม่ใช่ครับ ต่างกันตั้งเยอะครับ มันต้อง e8200 2 ตัว ซิครับ

Comment

อย่าเล่นกับ ep35 ds3 นะครับ มันคล็อกไม่ขึ้น T_T

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
                        อย่าเล่นกับ ep35 ds3 นะครับ มันคล็อกไม่ขึ้น T_T
                        ต้องอัพเดดไบออสคับ ถึงเห็น+ค๊อกได้ ชิป p35 มี บอด p5k pro ไม่ต้องอัพไบออส หรือมีอีกก็
                        ไม่รู้น่ะหาดูเอา

Comment

ตัวนี้เล่นcrysis veryได้ปะ e6850 เอาไม่อยู่

Comment

ผมใช้ xeon 3350 ครับ เหมือนกันเลย แถม VID ต่ำกว่าของผม(1.05) 3.6g ใช้ไฟไม่ถึง 1.3 สั่งมาจากเมการวมค่าส่งราวๆ 13000

Comment

Originally posted by hil4552 View Post
                              ผมใช้ xeon 3350 ครับ เหมือนกันเลย แถม VID ต่ำกว่าของผม(1.05) 3.6g ใช้ไฟไม่ถึง 1.3 สั่งมาจากเมการวมค่าส่งราวๆ 13000
                              X3350 กะ Q9450 ต่างกันมากมะคับ ในฐานะคุณใช้อยู่ ฟันธงอันไหนดีกว่ากัน ผมก็กำลังจะสั่ง X3350 แต่ว่าหาข้อมูลก่อนเพราะว่า X3350 ถูกกว่า Q9450 อยู่ $20 - $40 อ่า

Comment

Working...
                              X