Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC M2N + 4800 แบบนี้พอได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC M2N + 4800 แบบนี้พอได้ไหม

ได้แค่เนีย
    Attached Files

ลากไปได้อีกปะครับ แล้วความร้อนเป็นไง ผมว่าน่าจะไปได้อีก ผมเคยใช้บอดตัวนี้ลากไป2.8 ปรับไฟcpu 1.27 เพาะความร้อนมันสูงถ้าปรับ auto
    Last edited by gobo; 13 Apr 2008, 17:45:40.

Comment

Originally posted by gobo View Post
      ลากไปได้อีกปะครับ แล้วความร้อนเป็นไง ผมว่าน่าจะไปได้อีก
      FULL ประมาณ 55 ซิงเดิม ห้องไม่มีแอร์ T^T

Comment

เย็นจังขแวผม full load ตอนรัน ORTHOS ไป 1 ชั้วโมงประมาณ 65 ได้ ตอนธรรมดา 41

Comment

ผมว่าน่าจะไปใด้ไกลจากความเร็วเดิมอย่างน้อยก็น่าจะ เพิ่มมา อย่างต่ำก็ น่าจะใด้ซัก 350-450 mhz
          ลองปรับ bus ไปที่ 235 mhz ปรับไฟ vcore และ vram ให้สุดเลย ไม่มีปัญหา ถ้า vram มีมาให้ 2.2 v รับรองทะลุ 3.0 g สบายๆ

Comment

บอร์ดไม่แจ่มป่าวครับ เลยOC ได้ไม่ไกล

Comment

Originally posted by gobo View Post
              เย็นจังขแวผม full load ตอนรัน ORTHOS ไป 1 ชั้วโมงประมาณ 65 ได้ ตอนธรรมดา 41
              เย็นดีจัง ของผม ide55 full70 sink hyper tx2 ห้องพัดลม
              อยากให้้ได้ซัก 3.2 ไปไม่ถึงซักที

Comment

M2N ฮุฮุ

Comment

ht x3 v cpu 1.2/ ram 1.8 mp x11 fbs up to u .

Comment

นี่ก็ M2N คับแต่ -E
                    เกินนี้ร้อนขี้แตกแถมเปิดใม่ติดเลย อะใรใม่พอใม่แน่ใจ
                    PSU แค่ 250 W เอง แหะๆๆๆๆๆ
                    Last edited by z007; 9 Sep 2008, 23:17:42.

Comment

Working...
                    X