Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Xp 32bit มองเห็นแรมเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Xp 32bit มองเห็นแรมเท่าไหร่ครับ

คืออยากทราบว่า
    Windows Xp 32bit มองเห็นแรมเท่าไหร่ครับแล้วก็

Vista 32bit เห็นแรมได้เท่าไหร่หรอครับ

ขอโทษที่ต้องรบกวนท่านๆทั้งหลายด้วยนะครับและขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

ไม่ถึง 4Gมั้งครับ

Comment

xp32 bit น่าจะ 3 g ครับ ส่วน

ส่วน Vista 32bit ไม่เคยลองครับ รอผู้รู้ท่านต่อไปเข้ามาครับ

Comment

32Bit เห็นแค่ 3.5GB เท่านั้นคับ ถ้าเป็น 64Bit จะสามารถเห็นได้มากกว่า 4GB คับ จบข่าวว

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X