Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามเดิม*่คนใหม่ถาม สเปคนี้ ซิงค์cpu ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามเดิม*่คนใหม่ถาม สเปคนี้ ซิงค์cpu ตัวไหนดี

เพราะสเปคแต่ละคนไม่เหมือนกันนะครับ คงไม่ถือว่าโพสต์ซ้ำน๊าคร้าบ

ตามสเปคลายเซ็นอ่ะครับ เด๋วผมโพสต์รูป เคสให้ ใส่9800GTXอยู่ มันก็ไม่ได้ร้อนไรมากมายหรอก
    แต่พอดีเงินเหลือใช้นิดหน่อย สงกรานต์ ไม่ได้ออกไปไหน
    ขอให้ใส่เคสนี้ได้ด้วยนะคร้าบ งบ2000+- ได้นิดโหน่ย

ใส่แรมผิดช่องกำ ถึงว่าทำไมรู้สึกแปลกๆ (มันไม่เปง dual)

Comment

Zalman 9700LED หรือ NT ก็ได้ครับ แล้วแต่คนชอบ

Comment

อ่อ ก็เล็งไว้เหมือนกันครับ มันมี led สีฟ้า ด้วยใช่มะ งิงิ ชอบบ สีฟ้าาา เหมือนน้อง Aoi

Comment

Thermalright Ultra 120 ex

Comment

โย่ว ลืมบอกไปขอไฟ สีฟ้า เด้อค่าเด้อ...ถามไปยันสิ้นเดือนละกัน

Comment

Working...
            X