Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เมนบอร์ด slot 478 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เมนบอร์ด slot 478 หน่อยคับ

พอดีเมนบอร์ดผมเสียอยากจะทราบว่าตอนนี้มันยังพอจะหา บอร์ดมือ 1 ได้อยู่เปล่าคับ

ตัวที่เสียผมใช้ P4P800SE อะคับ

ไม่ทราบว่าพอจะหารุ้นไหนแทนได้บ้าง แล้วถ้าไม่มีจริงๆจะหามือ 2 ได้ที่ไหนบ้าง

ถ้าไงช่วยแนะนำรุ้นให้หน่อยนะคับ

P4P800SE มือสองประมาณ 1000-1200 ครับ มือหนึงยังมีขายอยู่แต่ของอะไรไม่รู้นะครับ

Comment

แล้วพอจะหาจากไหนได้บ้างคับ ถ้ามือสอง กัวซื้อมาใช้ได้ไม่นานจะไปอีก

จริงๆอยากได้ของใหม่ ไม่ทราบว่าจะพอมีขายอยู่บ้างไหม CPU 2.8 E อะคับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=P4P800

ท่านนี้ก็ขายอยู่นะ

หาให้ห้อง IT MARKET ใช้ ค้นหาขั้นสูง ก็ได้ พิมพ์รุ่นบอร์ดเราเข้า ผมเห็นเป็นสิบกระทู้เลย ลองดู บางท่านโพสแล้วขายไม่ได้ก็ปล่อยกระทู้ตก ลองโทรไปถามน่าจะยังอยู่นะครับ

Comment

Working...
        X