Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT ตัวไหนแรงสุดใน 512m

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT ตัวไหนแรงสุดใน 512m

คืออยากรู้ว่าตอนนี้ 8800GT ตัวไหนแรงสุด และเสถียรสุด แล้วก็เย็นหน่อย

ช่วยชี้แจงทีงับ

ส่านใหญ่มันก็ไล่ๆกันแต่อยากรู้ตัวไหนแหล่มสุดแค่นั้นเองงับ

อย่าบอกนะครับว่า จะเอามาเล่น เกมส์ CRYSIS
    ที่แน่ๆมี 2 ยี่ห้อที่น่าเล่นนะ MSI XFX

Comment

จะเอาไปเล่นมาริโองับ ปรับ Ultra Low AA X-8 กลัวไม่ไหวอ่ะงับ เลยต้องหาตัวแรงสุด

คริคริ

Comment

ของGigabyte แต่เหนเค้าบอกประกันมานไม่ค่อยดี ของGigabyte ปรับไฟVcoreในโปรแกรมได้คับ ลากไปได้ประมาณ750/1900

Comment

เอา XFX แล้วเปลี่ยน sink ซะหน่อยแล้วลากเองครับแรงสุดแน่นอน

ถ้าลากแต๊บก็เครม ประกันดี

Comment

ตัวใหน Core/Mem เยอะสุดแรงสุด

Comment

EVGA 8800GT SSC 700/2000 น่าจะแรงสุดแระ

Comment

EVGA นี่มันมีขายที่ไหนหรอครับ ชอบยี่ห้อมัน

Comment

Spark 8800gt Zero 2 ซิ้งก์ทามิย่า อลังการดี

Comment

มันก็แรงพอๆกันครับแนะนำ 2 ยี่ห้อนี่ XFX ASUS งานดีเสถียรปัญหาน้อยมากแทบไม่เคยมีให้เห็นครับ
                    ส่วนตัวไหนแรงสุดผมว่าจะแรงสุดไม่สุดคุณต้อง OC เองได้เลยครับแล้วมันจะแรงสุดตามที่ใจคุณต้องการ

ปล.ผมไม่รู้มากหรอกนะแต่พูดตามประสบการณ์ครับ

Comment

ตอนนี้ ก็เล็ง XFX หละครับ พี่ปาร์คมันใหญ่เกินไป

Comment

รู้สึกว่าจะมี Asus 8800GT " TOP " อีกตัวนะคับ
                        ความเร็วจะอยู่ที่ 700/1000 แต่ว่า sink เป็นแบบเดิมๆ

http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...800GT_TOP_SLI/

ราคาน่าจะแพงเอาเรื่องเหมือนกัน
                        ปล. 3 ร้านดังๆ ไม่มีการ์ดตัวนี้แปะอยู่หน้าเว็บแฮะ ส่วนร้านที่มีราคาก็.... นะ +อีก1000ไปเอา 9800GTX
                        ดีกว่าไหมคับพี่น้อง

ASUS nVIDIA PCI Ex EN8800GT Top/HTDP/512M PCIEX 3 Yrs. ALC 10640

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                        ตอนนี้ ก็เล็ง XFX หละครับ พี่ปาร์คมันใหญ่เกินไป

XFX ก็ดีนะคับ แต่ว่าคงต้องเปลี่ยนsink เอง เพราะเสียงมันดังแบบนรกแตกมาก ไม่รู้ท่านอื่นๆ เป็นเหมือนผผมหรือป่าว (บ่นๆๆๆ จะบ่น ไปทุก เม็ดเลย)

Comment

XFX ซิ้ง แบบไหนหรองับที่ว่าเสียงมันดัง ตัวไหม่อ่ะหรองับ ที่ใช้ แซวแมว อ่ะงับ

Comment

ดังหมดอะ ถ้าวิ่ง 100%

Comment

พัดลม 100 % ก็เย็นสุดอะคับ

Comment

Working...
                              X