Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที H/D ผมเจ้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที H/D ผมเจ้ง

ซวยแล้วครับ H/D ผมเจ้งแล้ว มีเสียงดังกึก กัก ตลอดเวลา และมองไม่เห็นไดว์
    คือผมมีทางไหนจะได้ข้อมูลข้างในคืนบ้างครับ
    มันมีเพลง กับรูปถ่ายที่ไปเที่ยวกับแฟนมา เก็บสะสมมากว่า 5 ปี เกือบ 300 G
    ถ้าผมไปเคลมคงได้เป็นตัวใหม่มาแล้วข้อมูลผมมันคงไปไใ่กลับแน่ใช่มั้ยครับ
    ผมพอจะมีทางไหนกู้ข้อมูลได้บ้าง อะครับ ช่วยที จะบ้าตายแล้ว แฟนนั่งร้องให้มา 2 วันแล้ว ครับ

ใช้โปรแกรมกู้ได้ครับ แต่อาจจะได้ไม่ถึง100%บางไฟล์ที่กู้มาอาจเสียหาย

Comment

ยังไงครับ มันมอไม่เห็นไดว์เลยจะกู้ไงอะ

Comment

รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สงสัยเซียนตินเล่นน้ำปะแป้งแน่เลย

Comment

สนิท...............................................................

Comment

เข้า 0 แมกเตอร์เลย เสียตังด้วยนะค้าบ อิอิ

Comment

Seagage คราบ ประกัน D Com

Comment

น่าเศร้า

Comment

Working...
                  X