Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามยี่ห้อการ์ดจอหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามยี่ห้อการ์ดจอหน่อย

การ์ด Spark 8800 GT 1 GB Xtreme ll กับ MSI 8800 GT OC และ Winfast PX8800 GT รุ่นโอเวอร์คล็อก ตัวไหนดีที่สุด ไล่ลำดับลงมาให้หน่อยครับ

แรงๆ ทั้งนั้น
    รอท่านต่อไป

Comment

ลูกค้าผมเลือก MSI ครับแรงกว่า

Comment

แต่ของ MSI มีแรม 512 MB แต่ของ Spark 1 GB อันไหนจะเร็วกว่าครับนี่

Comment

เปงผมเลือก512 ดีกว่า 1G มันเกินความจำเป็น

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
            เปงผมเลือก512 ดีกว่า 1G มันเกินความจำเป็น
            ใช่ครับ 1G มันต้องเล่นภาพขนาด 1600x1200 ขึ้นไปแล้ว รายละเอียด เทคเจอร์ สูงๆครับถึงจะน่าใช้

ผมเล่นจอ 17 นิ้ว 1280x1024 อะครับ 512 ก็หรูแล้วครับ

Comment

ผมเลือก 1Gb ถ้าราคาไกล้เคียงกันมาก "เกิน ดีกว่า ขาด"

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                ผมเลือก 1Gb ถ้าราคาไกล้เคียงกันมาก "เกิน ดีกว่า ขาด"
                ถ้าราคามันเฉี่ยวๆกันผมก็เอา 1 Gb. อย่างที่ท่านว่าครับ อิอิ

Comment

ตัว 1 GB ถูกกว่าครับท่าน
                  แต่ผมใช้จอแค่ 17 นิ้วรองรับได้แค่ 1280x1024

Comment

Working...
                  X