Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quadro 4 ตัวนี้ ราคามือ 2 อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่พอทราบไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Quadro 4 ตัวนี้ ราคามือ 2 อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่พอทราบไหมครับ

เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ว่าจะเอาออกมาขาย อยากทราบว่าราคามันประมาณเท่าไหร่ (มือ2อ่าครับ) ท่านใดพอรู้รบกวนบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by azujiro; 14 Sep 2008, 19:48:21.

เห็นใน E-bay ไม่เกิน 100US ก็ราวๆ 3000 มั้ง
    อยากได้ครับ แต่ไม่มีชุด AGP เลยนี่สิ

Comment

^^

Comment

ขอไปดูราคาให้ดีก่อนนะครับ เดียวมา บอก

Comment

ขอรหัสรุ่นตรงๆหน่อยครับ ดีไม่ดีคงจะต้องเอาเองล่ะครับ
          ค่อยไปลงหาบอร์ดแบบ AGP เอา

Comment

ดูตรงไหนครับ ป๋า มันแปะสติ๊กเกอร์ไว้ว่า 4200XP ถ้าป๋าจะเอามาเทสที่บ้านผมก็ได้นะครับ หรือถ้าเอาไปเองผมประกันให้ 7 วันครับ บอร์ดกับ CPU ที่เป็น AGP ชุดของมัน ผมก็มีนะครับ บอร์ด Gigabyte CPU Althlon 2000+ ถ้าป๋าจะเอาจริงๆ บอร์ดกับ CPU ผมคิด 1000 บาทก็พอครับ ยังไงโทรมาคุยกันก็ได้ครับ ผม PM เบอร์ไปให้แล้วครับ

Comment

Working...
            X