Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ผมระเบิดช่วยด้วยคร๊าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ผมระเบิดช่วยด้วยคร๊าบบ

พอดีเมื่อวานไปสอย 8800 gt มาจากพี่คนนึงเเล้ว ตะกี้ก็นั่งเล่น nfs prostreet อยู่ดีๆ มันก็มีเสียงดัง ปัง พร้อมกับประกายไฟออกจาก psu ผมก็รีบดึงสายออก เช็คดูที่ เมนบอดร์เเละ vga ไม่มีรอยใหม้ อย่างนี้อย่างอื่นจะไปด้วยป่าวครับเสียวมาก พึ่งซื้อมาเลย เเล้วถ้าซื้อใหม่นี้ enermax 460 w จะเอาอยู่ไหมครับ พอดีงบไม่เกิน 2000 นะครับ เสป็คผมตามลายเซ็น ต่างที่ 8800 gt กับ x2 5000

ช่วยตอบด้วยนะครับ เซงมากๆเลย

ขอบคุณมากๆครับ สุขสันวันสงกรานต์ครับ

เอาอีกคนล่ะหรอ ใช่ Delux ปล่าวอ่ะ

Comment

น่ากัวแหะ

Comment

เเม่นเรยครับ ทั้งเซงทั้งเสียวเลยตอนนี้ 555

Comment

ท่าน KARABOON ผมได้อ่านชัดๆ ล่ะ คนใช้ Delux บึ้ม หุหุ
          เขียนถามไปเมื่อวานนี้เอง วันนี้เห็นจะจะ เพิ่มงบด่วน
          ( สรุปผมเอา spark 9600 gt xtreme II = 5800 ) ดีไหมครับ
          แสดงความเสียใจด้วยครับ

Comment

460 แท้ เหลือๆ ครับ

Comment

โอ้วว Delux งื้มมม

Comment

รับแซ่บ Delux บึ้มมมม อุ๊บบบบ ผมพูดอะไรออกไปนี่

Comment

แง่ววว

Comment

300Watt แท้ ยังเอาอยู่ครับ

Comment

เอ้ยผมใช้ Delux 650 W อยู่ด้วย เสียวๆๆแล้ว

Comment

ผม deluxe 500w. เอาแล้วไง :X

ใช้มาได้ประมาณ 5 เดือนและ
                        ถ้ามันบึ้มขึ้นมา ไปเล่น Enchance ละกัน แต่อย่าบึ้มเลย

Comment

Delux บูมมากๆตอนนี้ 5555

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                            ผม deluxe 500w. เอาแล้วไง :X

ใช้มาได้ประมาณ 5 เดือนและ
                            ถ้ามันบึ้มขึ้นมา ไปเล่น Enchance ละกัน แต่อย่าบึ้มเลย
                            Enchance ทนจัด วัตแหล่มจริง

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                              Delux บูมมากๆตอนนี้ 5555

Comment

Working...
                              X