Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะ Record วิทยุออนไลน์ ต้องทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะ Record วิทยุออนไลน์ ต้องทำยังไงครับ

Record ลงHDD แล้วมาตัดต่อทีหลัง ต้องใช้โปรแกรมหรือ ต้องต่ออะไรเพิ่มครับ (ผมใช้ X-FI music)

ผมใช้ creative recoder ครับ หาโหลดได้จากเว็บ creative
    เลือก input เป็น "What U Hear" ครับ ลองใช้ดูผมคิดว่ามัน work กว่าใช้เรียลเพลเยอร์อัดเพราะว่า
    file ที่ได้มามันเปิดกับโปรแกรมทั่วไปได้ แต่ไฟล์ ivr ของเรียลผมไม่รู้จะแปลงยังไง
    ลองดูนะงับ
    Attached Files

Comment

ขอบคุณท่าน Gep มากครับเดี๋ยวจะลองดู

Comment

Working...
      X