Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง เล่นเกมส์ค้างทุกที ใช้งานอย่างอื่นไม่เป็นไร...ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง เล่นเกมส์ค้างทุกที ใช้งานอย่างอื่นไม่เป็นไร...ช่วยด้วยครับ

เล่นเกมส์ค้างทุกที แล้วก็รีสตาท์ใหม่ทุกรอบ ลองมาหลายเกมส์แล้ว ลงวินโดว์ใหม่ก็แล้ว แต่เวลาใช้งานอย่างอื่นไม่เป็นไร... แบบนี้อาการน่าจะมาจากอุปกรณ์ไหนครับ หรือว่าเป็นที่การ์ดจอ (ผมใช้ NVIDIA Geforce 7300 GT

ขอบคุณครับ

Driver หรือ ความร้อน ลองดูครับ

Comment

ผมก้อใช้7300gtอยู่นะ ก้อไม่มีปันหาอะไร

น่าจะเปนจากความร้อนครับ

ลองเอาการ์ดจอออกมาเเล้วเอาขี้ฟุ้นตรงพัดลมออกหน่อยก้อดีครับ

Comment

Working...
      X