Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่า 8400M G ของ NB จะเล่นหนัง Hi-Def ไหวป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่า 8400M G ของ NB จะเล่นหนัง Hi-Def ไหวป่าว

ปล.ผมไม่มีให้ลองอ่ะ เลยมาถามเผื่อมีใครเคยลอง
    8400GS ของ Desktop ไรก็ได้ ผมคิดว่าการ์ดจอมันอ่อนเกินไม่รู้มันจะเอาไหวป่าว
    แค่อยากรู้อ่ะครับ แหะๆ

หนีงHiDef มันไม่เกี่ยวกับการ์ดจอมากครับ
    ส่วนมากเป็นที่CPUมากกว่า
    หนังHidef 1080p ใช้ CPU ที่มึ 2core ก็เล่นได้สบายๆแล้วมั้งครับไม่แน่ใจ

Comment

แล้วแต่โปรแกรมที่เล่นด้วยครับ

Comment

ได้คับ

4520G

ผมใช้อยู่

Comment

สบายๆ ลง Nvidia Video Decoder เข้าไปก็งามขึ้นเยอะ

Comment

Working...
          X