Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Geforce 9500Mคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Geforce 9500Mคับ

คือไปเจอในเวปนอกมาอะคับ ของ Asus G1sn

เห็นบอกว่าใช้ของGeforce 9500GT 512mb แต่ไม่ได้บอกรายละเอียดอย่างอื่นเลย

ใครพอจะทราบรายละเอียดบ้างไหมครับ ประมาณพวก GDDR2หรือ3 clock speedเท่าไหร่ หรือใครมีbenchmarkยิ่งดีเลยครับ

ถ้าทราบ ช่วยแนะนำด้วยครับว่าดีหรือปล่าว

ขอบคุณมากครับ

******แก้ไขนิดนึงครับ
    Last edited by ptatti; 14 Apr 2008, 21:48:13.

รู้สึกจะเป็น 9500GT นะครับ ถ้าตาไม่ฝาดอ่ะนะ

Comment

Originally posted by ptatti View Post
      คือไปเจอในเวปนอกมาอะคับ ของ Asus G1sn

เห็นบอกว่าใช้ของGeforce 9500GT 512mb แต่ไม่ได้บอกรายละเอียดอย่างอื่นเลย

ใครพอจะทราบรายละเอียดบ้างไหมครับ ประมาณพวก GDDR2หรือ3 clock speedเท่าไหร่ หรือใครมีbenchmarkยิ่งดีเลยครับ

ถ้าทราบ ช่วยแนะนำด้วยครับว่าดีหรือปล่าว

ขอบคุณมากครับ

************แก้ไขนิดนึงครับ
      เอ้ รู้สึกว่าตัวg1sn มานจะเป็น9500M GS นะครับไม่ช่าย GT

หรือว่าล่าสุดมานกลายเป็นGT ไปแล้ว

Comment

อันนี้เอามาจากโบว์ชัวของ ASUS 10 march-april 2008
        Attached Files

Comment

มันเป็นแค่ GS ครับรุ่นนี้ถ้าเป็น GT ยังไม่นำมาขาย

Comment

Working...
          X