Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ sink HR-03 Rev.A กับ Sapphire 3650 บ้างครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ sink HR-03 Rev.A กับ Sapphire 3650 บ้างครับ.

มีวิธีโมยังไงอ่ะครับ pipe มันติดตรงปลั๊กพัดลมนิดเดียวเอง

งง กับคำถามครับ

ผมใช้กับ3850 55nm เหมือนกัน เย็นโดยไม่ได้ใช้พัดลมครับ

Comment

คือ ผมขาย sink hr-03 rev.A ให้น้องคนนึงไปครับ แล้วน้องเค้าจะเอาไปใช้กับ Sapphire HD3650 พอเค้าเอาไปติดตั้งปากดว่า heatpipe มันติดปลั๊กพัดลมครับ (รูปปลากรอบ) ก็เลยถามว่ามีใครใช้บ้างมั้ย / มีวิธีโมยังไงบ้าง...
      Attached Files

Comment

หวัดดีครับคุณต่อ เด่วผมหาแลกกับ Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 ดีกว่าครับ เอิ้กๆๆ เสียดายจังไม่งั้นเย็นเจี๊ยบแน่ ขอบคุณมากๆ ครับคุณต่อที่เป็นธุระให้ครับ ^_^

Comment

Originally posted by weezerice View Post
          หวัดดีครับคุณต่อ เด่วผมหาแลกกับ Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 ดีกว่าครับ เอิ้กๆๆ เสียดายจังไม่งั้นเย็นเจี๊ยบแน่ ขอบคุณมากๆ ครับคุณต่อที่เป็นธุระให้ครับ ^_^
          ได้งั้นก็แจ่มเลยครับ.......

ขอโทษที่ทำให้เสียเวลานะครับ...

Comment

Working...
          X