Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 กะ 8800 gt อะคับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 กะ 8800 gt อะคับ ^^

พอดีกะลังจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่หน่ะคับ..

แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะใช้ของอะไรดีช่วยแนะนำหน่อยนะคับ..

รวมถึงช่วยบอกราคาและยี่ห้อด้วยนะคับ..

แล้วช่วยแนะนำ power sup ให้ด้วยนะคับ..

เพราะคงต้องเปลี่ยนใหม่ที่ใช้อยู่มันแถมมากะเคส..

ยังไงรบกวนด้วยนะคับ..(ผมเน้นเล่นเกมคับ ^^)

แล้วแตาศรัทธาค่ายไหน

Comment

แล้วถ้า 8800 gt นี่เปนของยี่ห้ออะไรดีอะคับ ??

Comment

SPARK เหนเขาบอกกันว่ามันประกันไม่ดีไอ่นี่อะ rep ล่างว่าไง

Comment

ก็ประกันมา 2 ปี หนะครับ แต่บริการเค้าดีนะครับ เครมไวดี

Comment

Originally posted by *-LuCifer-* View Post
            แล้วถ้า 8800 gt นี่เปนของยี่ห้ออะไรดีอะคับ ??
            ของค่ายอะไรก็ได้ที่มันเปลี่ยนซิงค์ เพราะมันร้อนมักๆๆ

Comment

XFX 8800GT ตัวใหม่ไงที่เปลี่ยนเป็นซิง แซวแมวอ่ะงับ ตัว สีดำ ซิค์ ดำ สวย มากๆ

หรือผมจำมาผิดนี่หละ

Comment

Working...
              X