Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ วิธีการ หา ip Address ของคนในhi5 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ วิธีการ หา ip Address ของคนในhi5 คับ

พอจะมีวิธีรู้ ip ของคนในhi5รึป่าวคับ

เพราะว่าบางทีมีคนเอา hi5 ของคนอื่นไปเม้น เสียๆหายๆ น่ะคับเลยอยากรู้

รบกวนผู้รู้ช่วยทีนะคับ ขอบคุณคับ

ใน ฮิห้า มันดู ip ได้ด้วยหรอคับ

Comment

จะแฮ็กค์ ไอพี มันผิดกฏหมายไม่ใช่หรอครับ

Comment

ต้องแฮ็คเอาอย่างเดียวหรอ -.-
        นึกว่ามีวิธี ดูไรแบบนี้

Comment

ใช้โปรแกรม whereisip ครับ
          ต้องเข้า cmd แล้วใช้ดูที่ foreign address นะ อันนี้ไมได้แฮกนะครับ มันแค่ดูข้อมูลเฉยๆ ไม่รู้จะเหมือนกันกับ
          ดู msn หรือปาวนะบยังไม่เคยลองเลย

Comment

Working...
          X